ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ นี่คือภายใน Mitsubishi รุ่นอะไรครับ มีคนแชร์ว่า pajero sport  (อ่าน 7490 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ตอนนี้กำลังแชร์กันใน FB
ว่าเป็นของ pajero sport ใหม่
แต่ผมว่าไม่ใช่ มันคล้ายๆ EVolution
แต่ก็ไม่มั่นใจ

ท่านใดทราบว่าเป็นของรุ่นไหน รบกวนด้วยครับ

ปล.ถ้าเป็น Pajerosport จริงๆนะ เอาใจผมไปเลย 555
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ escudaeza

• Sr. Member
ผมลองค้นหารูป มันบอกว่าเป็นของMitsubishi Outlander GT Concept ตั้งแต่พ.ศ.2552แล้วอ่ะครับ

แต่ก็อาจจะเอามาเป็นแนวทางของปาปอดก็ได้นะครับ
 :-X
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ rojsak2021

เป็นรูปที่อยู่ในหัวข้อเดียวกับ new pajero sport ของเวปต่างประเทศ แต่ไม่แน่ใจว่าใช่แน่หรือเปล่า

ออฟไลน์ Nikle_pk

ผมลองค้นหารูป มันบอกว่าเป็นของMitsubishi Outlander GT Concept ตั้งแต่พ.ศ.2552แล้วอ่ะครับ

แต่ก็อาจจะเอามาเป็นแนวทางของปาปอดก็ได้นะครับ
 :-X

ขอบคุณมากๆครับ รถ Concept นี้เอง
มิน่า ไม่คุ้นตาเลย นี่ถ้ามาลงใน pajero sport จริงๆ
รับรองยอดขายอันตับต้นๆแน่ๆเลย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ recycleman

ผมคิดว่าภายในก็น่าจะแบบเดียวกันกับ all new triton นั้นแหละครับ

ออฟไลน์ SM.

ได้ข่าวว่า PJS อย่างน้อย พวงมาลัย จะไม่เหมือนกับใน Triton จริงเท็จแค่ไหนไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ดูแล้วได้อารมณ์เดียวกับ EVO X เลยครับ

ถ้ามาแนวนี้คงจะสวยมากเลยครับผม  :) :)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ tierak

ผมคิดว่าภายในก็น่าจะแบบเดียวกันกับ all new triton นั้นแหละครับ

ภายใน ออลนิว ไทรทั่น มันก็คือของไทรทั่นตัวเก่า กับปาฯ ตัวเก่า นะครับ

ออลนิวปาเจโร่ฯ เป็นรุ่นเรือธงของมิตซูฯ ถ้ายังใช้ของเก่าอยู่นี่ผมว่าผู้บริหารของมิตซูฯ สิ้นคิดเลยหละ ตอนไม่ยอมเปลียนของไทรทั่นก็แย่พอแล้ว

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อีก 2 อาทิตย์กว่าๆรู้กัน

ออฟไลน์ tierak

อีก 2 อาทิตย์กว่าๆรู้กัน

แบบว่า อยากรู้อยากเห็น(ก่อน) อะครับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ pee1818

พวงตัวนี้อยู่ในอีโวสิบครับ

ออฟไลน์ Darkart

พวงมาลัยไปทาง EVO ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Outlander 2010 ครับ ถ้าจำไม่ผิด
ช่วงนี้ก็สร้างกระแสเอารูปนี้แปะคู่กับ Spyshot กันไปเยอะครับ

ออฟไลน์ Lancer

ของ OUTLANCER ตัวเก่าครับ รุ่นที่หน้าเหมือน EX อะครับ