ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังน่าดู  (อ่าน 8573 ครั้ง)

ออฟไลน์ Strong lite

• Newbie
  • *
แนะนำหนังน่าดู
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2015, 12:59:41 »
พอดีผมเพิ่งได้ดูภาพยนตร์เรื่องนี้มา(ดูออนไลน์) พบว่ามีจุดเด่นในหนังที่น่าสนใจสำหรับพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดซึ่งชื่นชอบยานยนต์กันทุกคนอยู่แล้ว นั่นคือมีการนำรถ Mercedes-Benz รุ่นหนึ่งมาใช้ในฉากเกือบตลอดทั้งเรื่อง อยากรู้ล่ะสิว่ารุ่นอะไร...บอกเลยก็ได้ครับ มันคือ  Mercedes-Benz G63 AMG 6x6 มันถูกเรียกว่าเป็น "The extreme luxury off-roader" ถ้าอยากรู้ว่ามันเจ๋งแค่ไหนก็ลองไปหามาดูกันได้เลยครับ
ทิ้งท้ายไว้นิดนึง เนื้อเรื่องลุ้นระทึกตลอดทั้งเรื่อง มันส์มากครับ  ;)

ออฟไลน์ Ponthakorn

• Sr. Member
Re: แนะนำหนังน่าดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2015, 20:04:30 »
ไม่เคยดูครับ ว่างๆจะลองไปดู