ผู้เขียน หัวข้อ: **ร๊โว่ท๊อป 2.8 4x4at มือสองเต้นปล่อยเหลือ 990000 ราคาพอได้มั้ยครับ**  (อ่าน 6109 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
โซนทางเหนือเห็นมีคนมาปล่อยขายครับ ราคาพอได้มั้ยครับสำหรับยุคนี้  8)

จากเพจ รถมือสองพิษณุโลก รถบ้าน รถเต้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2015, 20:54:31 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ rut191

• Hero Member
ถ้าซื้อผ่อน ป้ายแดงถูกกว่านะ

ออฟไลน์ MUK

ถ้าราคานี้ซื้อคันใหม่เถอะครับ

ออฟไลน์ pjs6306

ซื้อตัวใหม่ดีกว่า รถสองเดือนวิ่งปาเข้าไป 7000 โล ราคานี้ตั้งได้คับแต่ ขายไม่ได้

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ขายไวจัง
แต่ถ้าราคาอยู่ที่9ถ้วนกำลังดี

ออฟไลน์ toonze

รถทดสอบป่าวเอามาขาย ทำไม ขายไวจัง

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
แพงไป อีก 3เดือน โตต้าล้างสตอค รถใหม่พร้อมดอกเบี่้ย ราคาเท่้าคันนี้พร้อมดอกเบี้ย

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ซื้อรถใหม่เถอะครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ GolffyGolf

• Full Member
เบ็ดเสร็จแพงกว่าป้ายแดงเยอะเลย

ออฟไลน์ whoami

เห็นหลายคนบอกว่าวงการรถมือสองซบเซา เต็นท์ปิดตัวกันไปเยอะ

แต่ผมก็ไม่เคยจะเห็นว่ารถเต็นท์ราคาถูกลงเลย ก็เห็นยังขายกันตามราคาปกติจนถึงแอบแพงนิดๆกันทั้งนั้น

ออฟไลน์ JeansZ

3.2 wildtrak ตัว​เก่า ตอนจัดโปรลดราคาก่อนเปิดตัวใหม่ ราคา​ถูก​กว่า​นี้อีก​ครับ

ส่วน Revo มือสองตัว​นี้ ต้อง​ราคา​ถูก​กว่า​นี้​อีกสัก 2 แสน ถึงจะน่าสนครับ
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ tsubasa

ออฟไลน์ KhunTon

• Newbie
  • *
ผมมองว่ารถมือสองถ้าซื้อจากเต้น ถึงจะราถูกว่าเป็นแสนแต่ถ้าต้องจัดไฟแนนใหม่ยังไงก็ดอกบานทุ่งครับ

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
ราคานี้ซื้อรถเทสไดรฟ์มาขับเถอะ-..-
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

boymww

• บุคคลทั่วไป
เลือกป้ายแดงน่าจะดีกว่าครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ราคานี้ซื้อรถเทสไดรฟ์มาขับเถอะ-..-

ผมสนใจแนวนี้อยู่เหมือนกัน คือเราจะได้ประโยชน์หรือส่วนลดเพิ่มเติมยังไง ในการซื้อรถเทสครับ

ออฟไลน์ mrpich

• เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
รถเทสไดร์ผมไม่เอาอ่ะ โดนลากยันขีดแดงกันตั้งแต่ยังไม่พ้นรันอิน
ลงหลุมลงบ่อไม่เคยเบา
ผมรู้ว่าตอนผมไปเทสรถผมจะขับยังไงเพื่อดูความสามารถต่างๆของรถ
ดังนั้นผมไม่เอาเด็ดขาด555

ส่วนรีโวราคานี้ ผมว่าไปมือ1เลยดีกว่า
สำหรับผม รถมือ2 ราคาจะต้องหายไปสัก 30% ถึงเริ่มน่ามอง
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ bojung

แนะนำว่าออกใหม่เหมือนกันครับ แค่คุณออกรถมาจากศูนย์วันแรก ราคามันก็ลงแล้วครับ  เกือบ 10% เป็นทุกยี้ห้อครับ แต่ของโตโยต้าจะลงช้ากว่าเท่านั้นเองครับ ของยี้ห้ออื่นถ้าไม่ใช่เจ้าตลาดออกมาจากศูนย์วันแรกราคาลงไปแล้ว 20%

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แพงครับ ถึงจะใหม่วิ่งน้อย แต่ถ้าผ่อนคงไม่ต่างจากรถใหม่
เอารถใหม่ดีกว่า เผลอๆได้ส่วนลดอีกยิ่งคุ้มกว่า