ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม Subaru XV ไมเนอร์เช้นจ์ ปีนี้ไหมครับ  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ออฟไลน์ kitsana70

• Newbie
  • *
สอบถาม Subaru XV ไมเนอร์เช้นจ์ ปีนี้ไหมครับ
กำลังคิดจะออกตัว I แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีไมเนอร์ออกมาไหมครับปีนี้ ถ้าปีนี้จะออกช่วงไหนครับพอทราบไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Equcha

• Sr. Member
Re: สอบถาม Subaru XV ไมเนอร์เช้นจ์ ปีนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 19:44:10 »
เมกายังไม่ปรับเลยครับสำหรับหน้าตา มีแต่เปลี่ยนแปลงอุปกรณ์เพิ่มนิดๆหน่อยๆ
ผมว่าในไทยมียาวอีกปีสองปีครับ

ออฟไลน์ whitedogs

• Newbie
  • *
Re: สอบถาม Subaru XV ไมเนอร์เช้นจ์ ปีนี้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 19:58:53 »
สอบถาม Subaru XV ไมเนอร์เช้นจ์ ปีนี้ไหมครับ
กำลังคิดจะออกตัว I แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีไมเนอร์ออกมาไหมครับปีนี้ ถ้าปีนี้จะออกช่วงไหนครับพอทราบไหมครับ

ขอบคุณครับ

ที่อื่นมี minor change ไปแล้วที่เห็นชัดๆ น่าจะเป็นพวกภายในใช้วุสดุใหม่ดูดีขึ้น แต่เหมือนที่ไทยจะไม่มีนะครับ
คาดว่า model change นู่นเลยครับ

ออฟไลน์ kitsana70

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 20:25:01 »
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ สบายใจขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ Devill_PRO

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 08:21:25 »
ปลายปีนี้ครับ ปรับเพิ่มอุปกรณ์ เพิ่มราคาเล็กน้อย
ยังไม่ถึงกับ ไมเนอร์เช้นจ์ครับ