ผู้เขียน หัวข้อ: มี everest มาจอดให้ Test Drive ที่ 0 แถวบ้านแล้ว 1คัน  (อ่าน 3061 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
ขออภัยด้วยครับ รีบพิมพ์ รีบพาลูกน้อยเข้านอนเพราะกลัวลืม กลับหลับก่อน  :(

ศูนย์อยู่ที่ อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่นครับ เห็นสีแดงเลือดนกติดสติ้กเกอร์ Test Drive ข้างตัวรถครับ ดูแล้วเป็น PPV ที่ดูสมส่วน ไม่ใหญ่ไป ไม่เล็กไป ไม่ยาวเกิน ไม่สั้นไป ....ไว้สัปดาห์หน้าจะแวะเข้าไปชมคันจริงหลังจากที่พลาดการเข้าไปดูรถที่งานที่เมืองทองเมื่อกลางปีที่ผ่านมา เนื่องจากคิวยาวเหยียด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2015, 08:37:53 โดย u_hoo »
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ vinkavin

• Newbie
  • *
Re: มี everest มาจอดให้ Test Drive ที่ 0 แถวบ้านแล้ว 1คัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 21:23:05 »
กระทู้สั้นจัง
แวะเข้ามาอ่านครับ
จขกท.น่าจะให้ข้อมูลเพิ่มเติมไว้หน่อย
เพื่อจะได้เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ
เช่น ศูนย์ไหนที่มีรถให้ Test Drive หรือ
เอาไว้ไปลองขับแล้วมีข้อสังเกตุเด่นๆ ที่สัมผัสได้มาเล่าสู่กันฟัง
ก็ยังทันครับ. ค่อยมาตั้งกระทู้ยังได้
ขออนุญาตติเพื่อก่อนะครับ ไม่งั้นกระทู้ดีๆของเพื่อนสมาชิกจะตกหน้าไวมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2015, 22:00:53 โดย vinkavin »

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Re: มี everest มาจอดให้ Test Drive ที่ 0 แถวบ้านแล้ว 1คัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 01:58:10 »
แว๊บเสดแล้วมาบอกด้วยนะครับ

หรือถ้าอยากแว๊บ PJS ด้วยก้อดีครับ ;D ให้ จขกท. ช่่วยเปรียบเทียบPerformance

ออฟไลน์ Nikle_pk

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 03:03:48 »
จันทบุรีเห็นมีมาแล้วเหมือนกันสีแดงเข้มๆ
ขับผ่านเห็นแว๊บๆยังไม่รู้รุ่นย่อยไหน เดี๋ยวว่าง
แล้วจะไปลองมาบอกครับ ปล.ลองที่งาน BMS มาจึ๋งเดียว
ยังจับอะไรไม่ค่อยได้ครับ ขอลองเต็มๆตามศูนย์ดีกว่า
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ bon

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 09:55:37 »
นครปฐมก็มีรถเทสแล้วครับ แต่รู้สึกว่าจะเป็นตัว 2.2 ครับ