ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สรุปยอดจอง Suzuki Ciaz และ Mitsubishi Pajero Sport +++  (อ่าน 9229 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
+++ สรุปยอดจอง Suzuki Ciaz และ Mitsubishi Pajero Sport +++
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 10:43:19 »
เริ่มจากรถกระแสแรงที่สุด ณ ตอนนี้ก่อนนะครับ

Mitsubishi Pajero Sport กวาดยอดจอง 9 วันแรกของการเปิดตัวมากกว่า 2,200 คันครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

Re: +++ สรุปยอดจอง Suzuki Ciaz และ Mitsubishi Pajero Sport +++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 10:43:56 »
และ Suzuki Ciaz ผ่านมา 1 เดือนกับอีก 7 วันมียอดจองกว่า 1,000 คัน ส่งมอบไป 470 คันครับ

สำหรับรุ่นอื่นจะพยายามสืบหากันต่อไปครับ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Re: +++ สรุปยอดจอง Suzuki Ciaz และ Mitsubishi Pajero Sport +++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:15:08 »
ปอป๊อดด มาแรงเหมือนกันนะครับ รอรีวิว ;D

ออฟไลน์ MUK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:23:57 »
ยอดจองของ pajero sport ถือว่าเยอะไหมครับผม
 :)
และผมอยากรู้โควต้า ของ Everest ตัว top มีให้เท่าไหร่ ทำไม ถึงไม่ให้จอง หรือเต็ม แล้วทำไม เขาไม่รีบทำยอดขาย ไม่เข้าใจเลยครับผม

ออฟไลน์ Auto

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:34:13 »
ยอดจองของ pajero sport ถือว่าเยอะไหมครับผม
และผมอยากรู้โควต้า ของ Everest ตัว top มีให้เท่าไหร่ ทำไม ถึงไม่ให้จอง หรือเต็ม แล้วทำไม เขาไม่รีบทำยอดขาย ไม่เข้าใจเลยครับผม
  เห็นอ่านข่าวที่ออกมาผู้บริหาร มิตซูบิชิเขาก็ แฮปปี้ดีนะครับ  เปิดตัวงานมา 7 วัน กวาดยอดจองงานนี้ไป 2200 คัน 

ส่วน Everest  เปิดจองไปก็ไม่มีรถส่งมอบให้ทันในปีนี้    ไลน์ผลิตเขาก็เดินไลน์เต็มกำลังแล้วนะครับ   อย่าลืมมันมียอดจำหน่ายที่ส่งออกไปต่างประเทศด้วย   ผลการตอบรับ Everest  มันก็ดีทั้งภายนอกภายในประเทศ  ยอดจองมันก็เข้ามาจำนวนมาก  ต้องเห็นใจเขาละครับ     มันก็อยู่ที่เราว่าสามารถรอรถได้หรือไม่ 

ออฟไลน์ MUK

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 12:04:27 »
  เห็นอ่านข่าวที่ออกมาผู้บริหาร มิตซูบิชิเขาก็ แฮปปี้ดีนะครับ  เปิดตัวงานมา 7 วัน กวาดยอดจองงานนี้ไป 2200 คัน 

ส่วน Everest  เปิดจองไปก็ไม่มีรถส่งมอบให้ทันในปีนี้    ไลน์ผลิตเขาก็เดินไลน์เต็มกำลังแล้วนะครับ   อย่าลืมมันมียอดจำหน่ายที่ส่งออกไปต่างประเทศด้วย   ผลการตอบรับ Everest  มันก็ดีทั้งภายนอกภายในประเทศ  ยอดจองมันก็เข้ามาจำนวนมาก  ต้องเห็นใจเขาละครับ     มันก็อยู่ที่เราว่าสามารถรอรถได้หรือไม่

ขอบคุณครับผม  :)
EV ตัว Top เขาน่าจะทำให้มากกว่าตัวอื่นนะครับ  :)

ออฟไลน์ yourturle

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 13:19:31 »
pjr 2200
แล้วถ้าเทียบกับ ftn ที่เปิดตัวก่อน 15วันได้?
และ ev ที่เปิดจองมาก่อน ละได้เท่าไร

Ciaz ถือว่าใช้ได้ เมื่อวานเจอป้ายแดงในหมู่บ้าน สีโปรโมท สวย ใหญ่ ดูดี
One Day.

ออฟไลน์ rtong

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 13:36:27 »
แช้วยอด ฟอร์จูนเนอร์ ได้เท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 15:30:01 »
เยี่ยมเลยครับ คุณโฮมีข่าวสารฉับไว

ออฟไลน์ Pat.Lee

• Sr. Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 16:47:01 »
นี่แค่ในงานนะครับ ผมลองแวะไปสอบถามที่ศูนย์เมื่อวันที่ 4 สิงหา เซลที่คุยมียอดจองแล้ว 10 คันครับ

ออฟไลน์ Jiraia

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 18:45:16 »
ยอดจองของ FTN กับ FORD EVE อาจจะมาเเรงแบบ PJS เหมือนกันนะครับ

โดยเฉพาะ EVE ที่เห็นเเต่ละคนบอกว่า ศูนย์ไม่รับจองเเล้ว (ยอดจองน่าจะเยอะมาก)

ยังไงถ้ามีขอมูลยอดจองของ2คันนี้ ก็มาเเชร์กันหน่อยนะครับ  :D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 20:37:07 »
ไลน์ไหนบ้างครับของแต่ละรุ่น

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 23:44:24 »
EV ต่อให้จองเยอะ ก็ไม่ทันขายครับ ในบอร์ด EV ใครขายใบจองก็มีคนซื้อต่อทันทีในตัวท็อป ซึ่งคิดว่ามีคนปั่นราคาแน่ๆ รู้สึกไม่ดี

ส่วนตัวโชคดีที่ศูนย์จัดคิวให้แล้ว ล็อคไว้เรียบร้อย จองไว้ตั้งแต่ มอเตอร์โชว์

น้องปา ยอดก็มาจาก EV นี่แหละครับเยอะเลย เพราะหลายคนเอารถปีนี้ให้ได้ แต่คิดว่าปา อาจไม่ทันหลายคนนะ ถ้าเยอะแบบนี้ หลายคนจึงจองไว้สองฝั่งเลย ใครมาก่อนก็เอาอันนั้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 17:39:01 »
9วัน 2200คัน ไม่ธรรมดาจริงๆ

แต่เปิดราคามาแบบนี้ขายดีคงไม่แปลก
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ Harem

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 00:08:18 »
ยอดแซงจูนมั้ยเนี่ย  :-*

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 16:57:25 »

ถ้าจำไม่ผิด 700คันครับ

ยอดจองเต็มตั้งเเต่มอเตอร์โชว์ เซลหลายๆคนก็งง กับศูนย์บางศูนย์ที่รับจองตัวท๊อปช่วงนี้ แล้วสัญญาว่าได้รถก่อนปีใหม่

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 17:31:19 »
ผมคิดว่าปาส่งทันนะ ยอดถ้า2พันกว่าคันส่งในสิ้นปีนี้
พนักงานโรงงานมิตซูดีใจตายช่วงนี้ โอทีกระจายแน่ๆ  ::)