ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้และพี่จิมมี่หน่อยครับเรื่องแอคคอร์ท  (อ่าน 2364 ครั้ง)

ออฟไลน์ b1122

• Newbie
  • *
พอดีสนใจแอคคอร์ทก็นานแล้ว ถึงเวลาที่ใกล้จะออกเต็มที

แต่ติดที่ว่าเร็วนี้จะมีตัวไมเนอร์เชนมาหรอป่าวครับ

แล้วไม่ทราบว่าจะเปลี่ยนอะไรมากน้อยขนาดไหนครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถามผู้รู้และพี่จิมมี่หน่อยครับเรื่องแอคคอร์ท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 01:55:04 »
ไมเนอร์เชนจ์ อันที่จริง ก็มีกำหนดอยู้่ว่า ไม่น่าจะเกินปีนี้หนะครับ ถ้าว่ากันตามหลักแล้ว
และผมเองก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าจะเปลี่ยนเยอะแค่ไหน
แต่เชื่อว่า ไม่น่าจะเปลี่ยนมากนัก

ออฟไลน์ bdg

• Newbie
  • *
Re: ถามผู้รู้และพี่จิมมี่หน่อยครับเรื่องแอคคอร์ท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2010, 22:18:03 »
แต่ผมมองว่า honda ไม่น่าจะพอใจกับระยะห่างที่มากเกินไประหว่าง Camry กับ Accord นะครับ
แถมยังนำ Teana อยู่ไม่เท่าไหร่

ดังนั้น ถ้าให้ผมเดาน่าจะเป็น big minor change

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 22:59:23 »
ผมว่าคงมาช่วงสิ้นปีล่ะครับ

ส่วนที่เปลี่ยนโดยความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ อาจจะมีหรือเปล่าไม่รู้ คือ ไฟหน้าโปรเจคเตอร์ ไฟท้าย LEDอะไรประมาณนี้แหละครับ

ถ้าไม่รีบใช้รถ รอดูก่อนได้นะครับ แต่อาจจะหลายเดือนสักหน่อย

ส่วนตัวปัจจุบันผมว่าก็okนะครับ