ผู้เขียน หัวข้อ: ford everest 3.2 plus ตจว ไกลๆ ยังพอจะเหลือคิวมั้ยครับ  (อ่าน 3833 ครั้ง)

ออฟไลน์ ixoxi999

• Jr. Member
  • **
พี่ๆพอมีข้อมูลมั้ยครับว่า พวกจังหวัดไกลๆ ยังพอมีเหลือคิวรับรถในปีนี้มั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ford everest 3.2 plus ตจว ไกลๆ ยังพอจะเหลือคิวมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 02:50:47 »
คงต้องยอมโทรเช็คครับ วันนั้นที่ศูนย์กระบี่ จะมี 3.2+ดำ เข้ามา แต่คิวหลุดเพราะเค้าเปลี่ยนสีมั้ง วันต่อมามีใครในบอร์ดโทรไปถามก็เสร็จแล้วร้อย ไปแล้ว

ของผมจองในงานมอเตอร์โชว์เมื่อต้นปี ศูนย์ติด กทม ผจก ล็อคได้คิว 2 โทรมาคอนเฟิมแล้ว

ดังนั้นใครอยากได้คงต้องหาโทรเช็คครับ เผื่อมีหลุด แล้วคิวจะเลื่อนมา

ปล. ตอนนี้ 2.2 กำลังจะไม่รับจองปีนี้แล้วนะครับ (ราคาก่อนขึ้นภาษี) ที่ยังรับจองหลักๆคือ 3.2 ไม่+

นี่คิวจากศูนย์ๆนึงที่อยู่ใกล้ๆเมืองทองครับ ดูคิว เห็นแล้วเพลียแทนคนรอ เครดิตภาพ Ford Everest Club Thailand

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2015, 03:19:13 โดย Fly to dream »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
Re: ford everest 3.2 plus ตจว ไกลๆ ยังพอจะเหลือคิวมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 05:07:47 »
เจ้านายผมลังเลระหว่าง เทือกเขากับปาปอต ใจมาทางเทือกเขา
ไล่ผมไปหารถตาม0ต่างๆ ตัวท็อปหายาก ถ้าจะเอาคงต้องไล่ตาม 0 ตจว ที่คนไม่ค่อยฮิตฟอร์ด
ตัวรองท็อป ในเขต กทม บางดีลเลอร์ยังมี บางสีรับรถได้เลย เห็น ผจก ว่างั้น
ไม่รู้เจ้านายจะว่าไง กลัวเลือกรถล็อตแรกให้ แล้วพอมีปัญหา งานเข้าผมอีก  :-[
บอกให้รอๆ รอเพื่อนสมาชิคใช้ก่อนสัก สองสามเดือน  ::)

JONNY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 07:54:26 »
คิวจอง แรก ตั้งแต่ 2014  :o

ออฟไลน์ Minidog

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 13:47:33 »
คงต้องยอมโทรเช็คครับ วันนั้นที่ศูนย์กระบี่ จะมี 3.2+ดำ เข้ามา แต่คิวหลุดเพราะเค้าเปลี่ยนสีมั้ง วันต่อมามีใครในบอร์ดโทรไปถามก็เสร็จแล้วร้อย ไปแล้ว

ของผมจองในงานมอเตอร์โชว์เมื่อต้นปี ศูนย์ติด กทม ผจก ล็อคได้คิว 2 โทรมาคอนเฟิมแล้ว

ดังนั้นใครอยากได้คงต้องหาโทรเช็คครับ เผื่อมีหลุด แล้วคิวจะเลื่อนมา

ปล. ตอนนี้ 2.2 กำลังจะไม่รับจองปีนี้แล้วนะครับ (ราคาก่อนขึ้นภาษี) ที่ยังรับจองหลักๆคือ 3.2 ไม่+

นี่คิวจากศูนย์ๆนึงที่อยู่ใกล้ๆเมืองทองครับ ดูคิว เห็นแล้วเพลียแทนคนรอ เครดิตภาพ Ford Everest Club Thailand
แฟร์ดีครับ มีรายชื่อลำดับให้ดูเลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 17:25:54 »
เห็นมีคนรับรถไปแล้วครับ ในเพจในเฟส
3.2+ ดำ

ออฟไลน์ Yinglek

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 20:06:32 »
ลองเข้าไปแอดLine everestclub ดูนะคะ เห็นบางคนจองไว้2ที่ พอได้รถ
แล้วก็เอาใบจองอีกใบมาขายให้โดยไม่บวกกำไรให้คนในคลับได้ไป ลองดูนะคะ

QR code ต้องเข้าไปดูในเวบเองนะค่ะ
X6 , Panamera , Everest