ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเจอ ppv รุ่นไหนเยอะสุด บ่อยสุดบนท้องถนนในชิวิตประจำวันครับ  (อ่าน 4708 ครั้ง)

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
ตามน้ันเลยครับ

ขออนุญาติท่านเจ้าของรถนะคับ

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าเป็นเจนฯก่อนก็คงจูนครับ

แต่ถ้าเป็นเนกซ์เจนฯที่เพิ่งทยอยเปิดตัวกันไปนี่ ผมว่าน่าจะสูสีกันน่ะ ต่างค่ายต่างมีมัดเด็ด จูนกับปาน่าจะมีสูสีกัน ส่วนevผมว่ากระแสดีแต่ถ้าจะยังยึกยักกับการขายอันนี้ก็แล้วแต่ชะตากรรมก็แล้วกัน

ออฟไลน์ Gopz

• Sr. Member
เจอบ่อยๆก็

Fortuner ตัวเก่า
Mu-X
Pajero sport ตัวเก่า
Fortuner ตัวใหม่
Mu7
Toyota Yaris 1.5 E Limited / Toyota Altis 1.8 G
Toyota Camry 2.4 Hybrid CD / Ford Fiesta 1.6S
Toyota Prius TRD / Toyota Prius Top Option
Isuzu MU-X 3.0 4x4

ปัจจุบัน
Toyota Yaris 1.2 G/ Mazda 2 Diesel 1.5 XDL HB

ปา ฟอ มิว เยอะจริงๆคับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เยอะสุดก็จูนเก่า กับปาเก่า มิวเอ็กก็บ่อยแต่ไม่เท่าสองตัวแรก
ตัวใหม่ๆเจอแค่ฟอร์กับยอดเขาอีก1คัน ปาเจโร่ใหม่ยังไม่เจอสักคัน

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
จูนเก่าเยอะจริง ตามมาด้วย ปาเก่าเยอะเหมือนกัน
มิวเอ็กไม่ค่อยเจอเท่าไหร่ ไม่เด่นเท่าไหร่

ออฟไลน์ ไทบ้าน

อีก 1 ปีเราจะเจอ Everest เยอะสุด บ่อยสุดบนท้องถนนในชิวิตประจำวันครับ
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ Ws pattaya

จูนเก่าต่อไปก็คงเป็นจูนใหม่

ออฟไลน์ Pasakorndvm

จูนเก่า เพราะใช้เอง
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
จากนี้คงเจอev บ่อยสุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2015, 22:06:57 โดย secrecyguy »

ออฟไลน์ ps000000

เจอเยอะทุกอันแต่ไม่ได้สนใจ จะสนใจรถแพงๆ ที่ไม่มีปัญญาซื้อ เช่น แลนด์โรเวอร์อีโวค

ออฟไลน์ xman2029

ตั้งแต่แถมส่วนลด 2แสนมา ปาเก่าป้ายแดง ผุดยังกับดอกเห็ด เจอบ่อยสุดแล้วใน PPV ป้ายแดง ช่วง2-3เดือนมานี่

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
Fortune โฉม champ ครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ tiger12r

ต่อไปคงเป็นnewFortunerและnewPajaroSportละครับที่ครองถนนจอดเทียบติดไฟแดงนี่ มูเอ๊กมีอายยย  ;D ;D ;D
(ขออนุญาติเจ้าของภาพมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ musicman1892

• Full Member
Fortuner กับ Pajero นี้ผมเจอบ่อยสุดๆ

ออฟไลน์ yord

• Jr. Member
  • **
รออีก 2-3 ปีครับ ครับเดี๋ยวก็รู้ว่ารุ่นใหม่รุ่นไหนจะเยอะที่สุดเปิดตัวกันหมดแล้ว และรุ่นใหม่ทุกรุ่นก็จะกลายเป็นรุ่นเก่าในอีก2-3ปี

ความรู้สึกในความสวยก็จะอยู่ในระดับเดียวกันครับ ถ้าเอา ณ เวลานี้รถรุ่นใหม่ความรู้สึกมันยังไงก็ต้องสวยกว่ารถที่เปิดตัวออกมาก่อนครับ

แต่ผมว่า ปาใหม่นี่เยอะแน่ครับ ออฟชั่นมันโดนใจคนเมืองมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ AkE

Fortuner คับ แต่ ตจว pjs เยอะอยุ่

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
เฉพาะแถวที่ผมใช้ชีวิตนะ PJS ตัวเก่าเยอะมาก
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

ออฟไลน์ golf8023

FTNตัวเก่าครับ บ้านผมก็คันนึง ในหมู่บ้านอีก4-5คัน ท้องถนนอีกตั้งเท่าไหร่ ขับรถออกนอกบ้านจะใกล้ไกลต้องเจออย่างน้อยคันนึง กทม.ก็เยอะ ตจว.ก็แยะ

boymww

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เอาเฉพาะรุ่นใหม่ก็ New Fortuner ครับ
แต่เถ้านับรวมรุ่นเก่าๆ ด้วยก็ Old Fortuner, Mu-X, Pajero Sport
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ CCPX

• Jr. Member
  • **
fortuner ตัวใหม่เริ่มเจอเยอะแล้วครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

จริงๆความหมายกระทู้นี้ผมเข้าใจนะ สื่ออะไร  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

จริงๆความหมายกระทู้นี้ผมเข้าใจนะ สื่ออะไร  ;) ;) ;)
มีอะไรซ่อนอยู่นะ ???