ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นอกเรื่้อง ถึงจะรักโทรศัพท์แบล็คเบอรี่มาก แต่แบบนี้ก็เกินไปนะครับ  (อ่าน 4855 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เพราะเล่นสักโลโก้แบล็คเบอรี่เลยนะครับ

http://www.pdamobiz.com/show_news.asp?NewsID=287387&PN=1

ภาพข่าวจาก pdamobiz.com ครับ

แบบนี้มันก็เกินไปนะครับ (-_-")

ออฟไลน์ kemjc

• Full Member
รัก โลภ โกรธ หลง
พอตื่นรู้แล้ว ก็จะรู้เองว่า
"กรูทำไปได้ไงฟระ"

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
ดีนะเนี่ยที่รักแอนดรอยด์

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
ผมก็ใช้ blackberry นะ แต่ก็ไม่ได้รักถึงขนาดนี้

;D ;D
..

ออฟไลน์ PREM

หึ อยากจะดูตอนที่ไม่รักแล้ว
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ tabak

• Jr. Member
  • **
อ่อ...เข้ามานึกว่าจะด่าพวกที่แชทไปขับรถไปซะอีก
เห็นมากะตา ทางข้างหน้าโล่ง ทามมายถึงได้ขับช้าและส่ายไปส่ายมา
พอเข้าไปใกล้ๆ เห็นเจ๊แกเล่นเอาแขนท้าวพวกมาลัยไว้แล้วก็กดแชทอย่างเมามันนี่เอง
เห้อ........ผมว่าอันตรายก่าโทรศัพท์ขณะขับรถอีกนะนี่
?????

ออฟไลน์ mangporza

• Jr. Member
  • **
อีกทางนึงที่มีเสียงบ่นมาคือ บริษํทกับโรงเรียน เนื่องจาก เด็กแอบแชทตอนเรียน พนักงานแอบแชท ตอนทำงาน เกิดปัญหาครับตอนนี้

ออฟไลน์ Ruksadindan

อ่อ...เข้ามานึกว่าจะด่าพวกที่แชทไปขับรถไปซะอีก
เห็นมากะตา ทางข้างหน้าโล่ง ทามมายถึงได้ขับช้าและส่ายไปส่ายมา
พอเข้าไปใกล้ๆ เห็นเจ๊แกเล่นเอาแขนท้าวพวกมาลัยไว้แล้วก็กดแชทอย่างเมามันนี่เอง
เห้อ........ผมว่าอันตรายก่าโทรศัพท์ขณะขับรถอีกนะนี่

เป็นเอามาก

ออฟไลน์ Nuttie

นี่แหละครับ ที่เรียกว่าพวกไม่รู้จักกาลเทศะ

ถ้าเกิดอุบัติเหตุขึ้น ตัวเองเสียหายไม่พอ มันจะทำคนอื่นเสียหายไปด้วย เห็นแก่ตัวจริงๆ

ออฟไลน์ Dr.Shank

นี่แหละครับ ที่เรียกว่าพวกไม่รู้จักกาลเทศะ

ถ้าเกิดอุบัติเหตุขึ้น ตัวเองเสียหายไม่พอ มันจะทำคนอื่นเสียหายไปด้วย เห็นแก่ตัวจริงๆ

สารภาพว่าเคยทำครับ ตอนได้ใหม่ๆ แต่ตอนนี้ไม่ทำแล้ว

:'(
..