ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำศูนย์ Honda ด้วยครับ จะเอารถไปซ่อมสี (ประกันซ่อมศูนย์)  (อ่าน 2474 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sammy

• Newbie
  • *
พอดีเพิ่งเคลมประกันมา จะเอารถเข้าซ่อม ช่วยแนะนำศูนย์ Honda ที่ฝีมือดี ไว้ใจได้ แถว เกษตร ลาดพร้าว รามอินทรา บางกะปิ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
pna  เกษตร อย่าเข้า  ทำมา 2 อาทิต สีพอง  เเก้งานมา 4 รอบถึง ไม่เพี้ยน ปกติ ไม่พอง (เครมคุณภาพ วารันตี3 ปี100,000โล)  เจอมาล่าสุด ไม่ใส่ ปลุ๊กยึด 3 ตัวตรงลิ้นล่างหลังมาให้ กับ น็อตยึดกันชนหลังกับซุ่มพลาสติกกันโคลง
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44672.0

ออฟไลน์ infoman

• Full Member
รู้แต่ศูนย์ ตระกูล พระนคร ทำสีห่วยมาก ที่เคยเข้า แล้วไม่แย่ก็คือ หัวหมาก

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
ลาดพร้าว 97

ออฟไลน์ Gottinho

• Full Member
เครือนนทบุรี โอเคครับ

ออฟไลน์ crucifixzz

• Sr. Member
เอกอินทราก็โอเค แต่ต้องคุยดีๆ ไม่มีปัญหาเรื่องสีพองหรือล่อน

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
เครือนนทบุรี โอเคครับ

ยืนยันว่าเครือฮอนด้านนทบุรีงานเนียนเรียบร้อยครับ   

ออฟไลน์ Sammy

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกคำตอบครับผม

ออฟไลน์ Maskrider

• Newbie
  • *
ผมกำลังจะไปซ่อมเหมือนกัน วอง ลาดพร้าว ดีมั้ยครับ ใกล้บ้านด้วย