ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 5 กันยายน 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 2591 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE & TALK :

++MITSUBISHI PAJERO SPORT : 2.4 Mivec 4WD 8A/T 2015

DR!VE THE WORLD :

++MAZDA MX-5 ND จะเปิดตัวในไทยประมาณเดือนพย.นี้
++ความสัมพันธ์อันง่อนแง่นระหว่างSUZUKIกับVOLKSWAKEN ใกล้ถึงจุดจบในอนาคตอันใกล้นี้

++RENAULT ALASKAN ฝาแฝดกระบะหญิงลี
++Spy Shot :VOLKSWAKEN TIGUAN โฉมใหม่

เพลงที่เล่นในรายการ คือ Smoke Get In Your Eyes-Patti Austin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2015, 09:52:45 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ winit2014

ขอบคุณครับ  บรรยาศเหมือนฟังสดๆเลยครับ ;D

ออฟไลน์ Red Bicycle

:-* ขอบคุณครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ  :D

ออฟไลน์ the kit

• Hero Member
ขอบคุณครับ
"Make It Count"