ผู้เขียน หัวข้อ: Mazda 2 skyactiv g ตัวล่าง กับ eco car ตัวอื่นๆ ท่านจะเลือกคันไหนกันครับ  (อ่าน 7670 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member

ผมไม่ค่อยชอบซื้อรถตัวล่าง ๆ สุดเพราะ Option มันดูโล้นไปมากไม่สวยเลย    แต่ถ้าเอาต่างรุ่นกันขนาดนี้  ผมเลือก Madza 2 ดีเซลครับ        
   งานออกแบบผลิตและคุณภาพชิ้นส่วนมันเหนือกว่า Ecocar เยอะครับ   ค่อย ๆ หาเงินใส่ของเล่นทีหลังถ้ามีเงิน       

แต่ของคุณมอง Mazda 2 เบนซิน  น้ำหนักอาจจะน้อยไปนิดนึงแต่ถ้ามาคิดใหม่สุดท้ายผมยังเลือก Mazda 2 เหมือนเดิม       

ออฟไลน์ tutoo

• Newbie
  • *
mazda2 ครับ