ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบ Spec-Option ของรถกระบะตัวรองท็อปทั้ง4ประตูและตัวแค็ปหน่อยครับ  (อ่าน 1963 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neng212

• Newbie
  • *
ช่วยเปรียบเทียบ Spec-Option ของรถกระบะตัวรองท็อปว่า 4ประตู ยี่ห้อไหนให้เยอะสุดคุ้มสุด และตัวแค็ปยี่ห้อไหนให้เยอะสุดคุ้มสุด หน่อยครับ หน้าตาไม่เกียวครับ เพราะเน้นออฟชั่นเป็นหลัก กำลังดูอยู่แต่ยังเลือกไม่ถูก

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2015, 02:28:20 โดย Neng212 »

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
แบบละเอียดอ่านในรีวิวเลยครับ แต่ถ้าผมเลือก เอา Ranger MC ทั้งคู่ยิ่งตัว 4 ประตูยิ่งเหมาะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โห มันเยอะมากๆครับ
ลองถามตัวเองก่อนชอบรูปโฉมคันไหน ค่อยมาดูออฟชั่นอีกทีครับ

ออฟไลน์ kengheng

• Jr. Member
  • **
คุ้มค่ามากที่สุด ranger 2.2 mc at 4x2 widetrack

แต่ใจกล้าพอที่จะซื้อหรือเปล่าครับ กับศูนย์บริการ

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าเป็นตัวรอง4ประตู np300 กับ triton สเปคแจ่มขับดีคุ้มค่า ออฟชั่นครบครัน ราคาชวนเป็นเจ้าของมากสุดแถมยังต่อรองกันได้อีกพอสมควร

ออฟไลน์ SM.

โห มันเยอะมากๆครับ
ลองถามตัวเองก่อนชอบรูปโฉมคันไหน ค่อยมาดูออฟชั่นอีกทีครับ

ต้องคิดให้ตกก่อนครับ ว่าจะเอา 4ประตู หรือแค็ป