ผู้เขียน หัวข้อ: โจรปล้นแท็กซี่ทำขนาดนี้ได้อะไร  (อ่าน 3826 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member
โจรปล้นแท็กซี่ทำขนาดนี้ได้อะไร
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 12:26:25 »
ยิงเขาอย่างนี้ได้สักกี่บาทใจทำด้วยอะไร

ออฟไลน์ akewizard

Re: โจรปล้นแท็กซี่ทำขนาดนี้ได้อะไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 13:22:43 »
ผมเคยดูหนัง Superhero อยู่เรื่องหนึ่ง  ที่ตัวเอกเป็นคนธรรมดาใส่ชุดพรางตัวออกล่าอาชญากรและมาเฟียในเมือง
ตัวเอกเคยบอกกับคนรับใช้ส่วนตัว ว่าอาชญากรมักจะไม่คิดอะไรซับซ้อน  ทำอะไรก็ได้แค่ให้บรรลุเป้าหมายที่ต้องการ...ไม่ค่อยสนว่ามันจะเกินกว่าเหตุหรือไม่

ผมก็คิดแบบนั้นแหล่ะ

ในคลิปนั้นบอกได้แค่ว่าโหดเหี้ยมมาก  ใครที่แวะเข้ามาจะไม่กดดูก็ได้นะครับ..........

ออฟไลน์ raygun

Re: โจรปล้นแท็กซี่ทำขนาดนี้ได้อะไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 14:21:38 »
.
.
.
พ่อแม่มันเลี้ยงดูมายังไง สัตว์นรกมาเกิดชัดๆ จับได้ประหารสถานเดียว
โชคดีที่มันไม่ใช่เมืองไทย

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 15:04:38 »
  จับได้จะประหารไม๊
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 15:20:33 »
ไม่ได้เกิดที่บ้านเราใช่ไหมครับ  เหี้ยมมาก   :-X
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 17:46:32 »
คลิปนี้มาจากกล้องวงจรปิดเหรอคับ หรือยังไงคับ คือแหล่งที่มาของคลิปนี่มายังไงคับ ผมไม่กล้าเข้าไปเปิดดูหรอกคับแต่เห็นภาพนิ่งมุมมองด้านข้างรถเลยสงสัยว่าใครเป็นคนถ่ายคลิปนี้ไว้คับ

ออฟไลน์ tvm

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 18:47:03 »
ถ้าภาพไม่กลับด้าน
ในนี้ เป็นรถพวงมาลัยซ้าย (ผมปิดเสียง) เดาว่าน่าจะถ่ายจากกล้องในรถ แล้วมีคนเอามือถือไปถ่ายหน้าจออีกที
เหี้ยมมาก จ่อยิงท้ายทอยด้านซ้าย แล้วยังมาควานหาของอีกครับ

ไม่ใช่ของที่น่าดู จึงขออธิบายให้ฟังคร่าวๆ ตามด้านบนครับ สำหรับท่านที่ไม่เลือกที่จะเปิดดูครับ

ออฟไลน์ ps000000

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 22:39:21 »
อ่านคอมเม้นตฺ์บอกว่าคลิปเก่า เกิดที่เอกวาดอร์

จริงเท็จอย่างไรไม่ทราบ ภาพติดตามากเลย