ผู้เขียน หัวข้อ: มิตซูบิชิ เริ่มส่งมอบ New pajero sport ตามโชว์รูมแล้วครับ  (อ่าน 8550 ครั้ง)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
มิตซูบิชิ มอเตอร์ส ประเทศไทย เริ่มส่งปาเจโร สปอร์ต ใหม่ ลงโชว์รูม พร้อมทยอยส่งมอบให้ลูกค้าทั่วประเทศ
     ยืนยันส่งมอบรถกว่า 10,000 คันแรกที่จองในเดือน สิงหาคม-กันยายน ภายในปีนี้ พร้อมปรับแผนการผลิตรองรับยอดจองที่เพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่องเพื่อให้สามารถส่งมอบรถภายในปีนี้ให้ได้มากที่สุด ข่าวว่าตอนนี้ยอดไปกว่า 15,000 คันละครับ

อันนี้ TVC ตัวส่งนอกที่อยู่ในแฟรชไดร์ฟ ของแถมลูกค้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2015, 19:49:59 โดย masuoka »

ออฟไลน์ mamaman

ฮือๆ อยากได้
ว่าแต่ทำไม

โฆษณา ช่างต่างกับหน้าตา รถ..

ออฟไลน์ Activehybrid

มิน่าละเห็นวิ่งบนถนนซอยนางลิ้นจี่4แล้วคันนึงสดๆร้อนๆ เห็นข้างหน้า มืดๆสลัวๆก็งง นึกว่าLexusอะไรใหญ่ผิดปกติ

พอเข้ามาใกล้ๆว้าว ดูดีไม่เลวเลย

พอวิ่งผ่านไป มองตามไฟท้ายตอนวิ่งดูแปลกๆตา แคบๆกว่าขอบตัวรถ  ต่อไปคงได้เห็นบ่อยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 07:44:03 โดย Activehybrid »

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ความลงตัวผมมองฟอจูนเนอร์ใหม่สวยลงตัวดีนะครับ ภายนอก ใน
เจอเทือกเขาตัวเป็นๆละ มันออกแนวผู้ใหญ่ๆวัยกลางคน จืดๆไปนิ้ด
แต่ผมก็เลือกปาเจโร่จนได้   :D

ออฟไลน์ toonze

สวยอย่างได้ แต่คันเก่ายังใช้ได้อยู่เลย  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

สีเงินสวยดี  :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Arm

คันเก่ายังผ่อนไม่หมด ;D ;D
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Arado_kung

รถเทสต์ไดร์ฟเริ่มวันที่ 17 นี้ทุกศูนย์ทั่วประเทศ จากข้อมูลที่ผมได้มานะครับ

ออฟไลน์ ps000000

ด้านหน้าสวยผมชอบ

แต่รวมๆ ชอบฟอร์ฯ แต่มันแพงเว่อร

ออฟไลน์ Volta

เพิ่งจองรุ่น GT premium ไปแบบงงๆครับ
ไปทำธุรกรรมที่แฟชั่น เห็นมิตซูมาออกบูทเอา pajero มาโชว์ เลยชวนแฟนไปดูเล่นๆ

ปรากฎว่าเธอชอบขึ้นมาซะงั้น รุ่น GT ถูกใจเธอมาก ได้ทุกอย่างครบเลย ราคา 1.25 ล้าน ขาดแค่ถุงลมรอบคัน

เห็นรุ่น GT pre จอดอยู่ข้างๆ ดูเสปคแล้วได้ถุงลมรอบคัน กล้องรอบคัน และระบบความปลอดภัยอื่นๆเพิ่มเข้ามาอีก
ราคา 1.47 ล้าน

เลยตกลงจองไปแล้ว เซลล์ก็บอกว่ารับรถทันภายในปีนี้แน่นอน
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ recycleman

สถานการณ์เศรษฐกิจตอนนี้ ดูดีสุดขับดีสุดอาจจะไม่ใช่คำตอบเท่ากับได้ความคุ้มค่าสุดครับ

มิตซูตอบโจทย์ข้อนี้ได้ยอดเยี่ยมต้องขอชมจริงๆ

ออฟไลน์ reyeshenry

ปาร์เลือกที่จะลดอ๊อฟชั่นอำนวยความสะดวก ออกไปเพื่อลดต้นต้น
เช่น  ไม่มีฝาท้ายไฟฟ้า   ภายใน ไม่หรูหรา หากเทียบกับ ฟอร์และเอฟ
แต่ ปาร์เลือกที่จะยัดอ๊อฟชั่นความปลอดภัย มาเต็มหน่วย เพราะรู้ว่า คนไทยที่เล่นรถกลุ่มนี้
ชอบอ๊อฟชั่น เยอะๆ    ขอให้ขายดีนะครับ   

ออฟไลน์ pjs6306

ท่านใดรับรถแล้ว ถ่ายรูปรถมาชมด้วยนะคับ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ไม่มีสีสดใสให้เลือกให้ชมกันเลย แต่ก็ขายดี

ออฟไลน์ golferjk

• Full Member
จากเห็น ฟอร์เต็มถนน ตอนนี้สงสัยเห็นปาเจโร่เต็มถนนแทน

ออฟไลน์ mamaman

นี่น่าจะเป็น SUV (PPV) ที่น้ำหนักเบาสุดแล้ว รึเปล่า

ออฟไลน์ dekdemo

• Sr. Member
แฟนบอกโอเคเลยเพราะหน้าตามันดูต่างจากกระบะเยอะอยู่

ออพชั่น ฟีเจอร์อุปกรณ์ต่างๆ คิดว่าเหมาะสมตามราคา เพียงพอกับการใช้งานแล้วล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 08:17:54 โดย dekdemo »

ออฟไลน์ Eddy5659

ชอบโฆษณาครับ ดูแล้วได้อารมณ์มาก

เหมือนรัยรุ่นญี่ปุ่นหน้าใสเดินห้างก็หล่อไปเดินป่าก็ได้แบบมืออาชีพด้วย
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ H3T

ไม่มีสีสดใสให้เลือกให้ชมกันเลย แต่ก็ขายดี

ปีหน้ามีสีเพิ่มครับ พร้อทเพิ่มออปชั่นบางอย่าง

ออฟไลน์ devilwingzx

ผมสอบถามเซลล์เขาแจ้งว่า รถที่ส่งเข้าศูนย์เป็นรถโชว์ กับรถเทสไดรฟ์ครับ ส่วนรถที่จะส่งมอบลูกค้าจะเริ่มส่งมอบวันที่ 17 ต.ค. เป็นต้นไปครับ
ของผมจองตั้งแต่งานบิ๊กมอเตอร์ วันเปิดตัวครับ

ปล. หากมีใครได้รถก่อนบอกทีนะครับ จะได้ไปหาเซลล์ครับอิอิ

ออฟไลน์ Boycm009

:) :)ใครได้รถแล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ :) :)

ออฟไลน์ Smart

พอปรับภาษีใหม่แล้วตัวนี้จะขึ้นราคาเป็นเท่าไหร่อ่ะครับ?
 :(

ออฟไลน์ SM.

คงต้องเร่งส่งมอบกันน่าดู ดูจากภาพ รถสีขายดีทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ tierak

หน้าตาโดยรวมอาจดูไม่โดดเด่นเหมือนอีก 2 เจ้า แต่จุดเด่นอยู่ที่ราคาที่คุ้มค่า
ดูแล้วน่าเปรี้ยงกว่าตัวแรกอีกนะเนี่ยสำหรับยอดขาย ถือว่ามิตซูฯ มาถูกทางเลยนะสำหรับรุ่นนี้

ออฟไลน์ pjs6306

??? ผมว่าปานี่แหล่ะหน้าตาสวยสุดแล้วในบรรดา ppv ณ ปัจจุบัน ยกเว้นด้านท้ายจะให้มองแล้วสวยต้องตัวสีดำ น้ำตาล
เพราะชายล่างมันจะสีตัดกับสีตัวรถดูลงตัวดี ส่วนฟอไฟท้ายเวลาขับตามตูดแล้วดูไม่สวยเล็กๆแหลมไปไม่อวบอิ่ม เอฟก็ไฟท้ายเล็กเกินไปการดีไซน์ก็ตามปาตัวเดิมอยู่

ออฟไลน์ Olympuspen

รถขับดี + ราคาถูก + หน้าตาดี  = ขายดี

มิตซูทำ PPV มาถูกทางตั้งแต่ตัวเก่าแล้วครับ  ตัวเก่าไม่ได้สวยหรูอ่ะไรมากมายนัก(แต่ไฟท้ายตัวเก่ามันสวยน่ะผมชอบ) แต่เนื่องจากมันขับดีกว่าหลายเจ้า ให้ออฟชั่นมาเต็ม ราคาถูกกว่า ไม่แปลกที่จะเห็นปาเจโร่วิ่งกันเยอะมาก  ตัวใหม่ก็คงเหมือนเดิม

ออฟไลน์ Cool

• Jr. Member
  • **
ถ้า test drive แล้ว ไม่โอ ยกเลิกการจอง  ทางศูนย์จะรับจองแทนโควต้าเดิม ราคาโปรโมชั่นมั๊ยนะ  .. แอบเสียดาย

ออฟไลน์ Nikle_pk

เพิ่งจองรุ่น GT premium ไปแบบงงๆครับ
ไปทำธุรกรรมที่แฟชั่น เห็นมิตซูมาออกบูทเอา pajero มาโชว์ เลยชวนแฟนไปดูเล่นๆ

ปรากฎว่าเธอชอบขึ้นมาซะงั้น รุ่น GT ถูกใจเธอมาก ได้ทุกอย่างครบเลย ราคา 1.25 ล้าน ขาดแค่ถุงลมรอบคัน

เห็นรุ่น GT pre จอดอยู่ข้างๆ ดูเสปคแล้วได้ถุงลมรอบคัน กล้องรอบคัน และระบบความปลอดภัยอื่นๆเพิ่มเข้ามาอีก
ราคา 1.47 ล้าน

เลยตกลงจองไปแล้ว เซลล์ก็บอกว่ารับรถทันภายในปีนี้แน่นอน
ไม่ทันราคา 1.399 เหรอครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
อยากเห็นบนถนนแล้ว