ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่แพน เล่าเรื่องNA ต่อได้มั๊ยครับ...  (อ่าน 2117 ครั้ง)

ออฟไลน์ Buccaneer

• Newbie
  • *
ผมได้อ่านการ Modify เครื่องNA หลักสูตรประถมไปบ้างแล้ว อาจเข้าใจไม่ทุกประเด็นแต่ก็มีบางอย่างที่คนกระเป๋าบางอย่างผมทำได้ ;D
เช่นลองกับท่อไอเสียก่อน (รถผมติด LPG) ผมใช้พัก 2 ใบ ครับ แล้วก็ปลายเป็นไส้วน (ไม่น่าเชื่อว่าเครื่อง 3ZZ - FE จะเข้ากับไส้วนได้)
ผลคือโอเคขึ้นครับ ต้นพอได้(ผมไม่เน้น)แต่แรงปลายพอเรียกได้ครับ ก็ได้พอสนุกกับชาวบ้านเค้าบ้าง

ก็เลยอยากให้พี่แพนเล่าเรื่องแต่ง NA นี้ต่อครับ....เผื่อจะมีอะไรที่ผมได้เก็บเป็นประสบการณ์

(ขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ครับ)  ::)