ผู้เขียน หัวข้อ: // J!MMY ขับ Honda BR-V เป็นกลุ่มแรกของโลกที่ญี่ปุนพร้อม S660 และ Jade RS //  (อ่าน 20356 ครั้ง)

ออฟไลน์ puo

• Sr. Member
กดไลท์ให้เลยครับ ;)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
เข้าไทยหลายๆคนคงงงแน่ๆ
HRV Mobilio BRV

ออฟไลน์ Sappe!

ปูเสื่อรอครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ขับดี ขับไม่ดี ตอนนี้ไม่มีใครรู้
รู้แต่ว่า มาก็ขายดีอีก คนซื้อรถระดับราคานี้ ส่วนใหญ่ก็ไม่ได้เน้นสมรรถนะสุดๆ

Toyota ไปอยู่ไหนอะ  ไม่มีรถแบบ HRV , BRV

+1 คนใช้รถกลุ่มนี้แตกต่างจาก HR-V และ CR-V แน่นอนครับ

ขอบคุณครับ อยากดูรีวิวคันนี้มากที่สุดครับ

Avanza ไงครับ แต่ Mobilio กับ BR-V ดักหัวดักท้ายไปเรียบร้อยแล้ว XD
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
ลองตัดต่อดูเล่นๆ ครับ รู้สึกของเดิมกระจกด้านข้างมันใหญ่มาก ใหญ่เกินไป เลยย่อลงนิดหน่อย :D