ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม สคบ ไม่ดูแล "โฆษณารถในไทย สร้างภาพลักษณ์ผ่านสื่อเกินจริง"  (อ่าน 6009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
ผมว่าถ้าจะแข้มจริงๆ พวกเครื่องสำอางทั้งหลายแหล่โดนก่อนครับ
ครีมบ้าอะไร ทา3 อาทิตย์ขาวสว่างจ้า แบบเว่อร์ๆ

ออฟไลน์ Trigger-Happy

• Sr. Member
  • I am different
มันก็แค่โฆษณา ไม่ชอบไม่อยากดูก็เปลี่ยนช่อง ไม่ต้องเครียด  ;)
รถทุกคันดูดีเมื่อมีผมขับ

ออฟไลน์ dht_tubes

คงเรื่องผลประโยชน์มั้ง ขนาดอดีตประธาน TMT ที่มีเรื่องเลี่ยงภาษีพรีอุส ตอนนี้ยังนั่งเก้าอี้ประธานองค์กรต่อต้านคอรัปชั่นได้เลย ประเทศเราพีคสุดๆครับ

เศร้า

ออฟไลน์ Abitan

• VELOCIFERO MAD
 ผมสงสัยไอ้ที่บอกว่า ..........เหนือระดับ  เหนือกว่านั่นนี่โน่น  เหนือระดับไปอีกขั้นสองขั้น    คือระดับปกตินี่มันระดับไหน แล้วคันไหนที่มันระดับปกติ
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ mamaman

น้ำสาม ฟุตนี่

0.9 เมตร มันลุยได้เหรอครับ รถเดิมๆ

ออฟไลน์ natty ib-cm

ต้องใช้วิจารณญาณเยอะๆครับ
ดูเอาขำๆก็พอแล้วครับ
+ :D1

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
หลักโฆษณา ก็ต้อง ชวน ให้ เชื่อ อ่ะครับ  8)