ผู้เขียน หัวข้อ: รถกระบะ ISUZUตัวใหม่หรือ TOYOTA ดีครับ มีโปรในงานหรือยังครับ  (อ่าน 3524 ครั้ง)

ออฟไลน์ pick22000

• Newbie
  • *
ผู้รู้รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
รีโว่ ไม่น่าจะมีไรมากเพราะทั่ผ่านมาก็ลด+แถมรวมกันมูลค่าประมาณ 100000+ มาสักพักแล้วครับ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ถ้าถามหาโปร ก็รีโว่หละครับ

ออฟไลน์ rojsak2021

ถ้าไม่รีบรอดูเกียร์ auto ของ dmax ช่วงมีนาปีหน้า  ถ้า option ยังเหมือนตัวเกียร์ธรรมดา ก็ revo ดีกว่า

ออฟไลน์ Devil13

ถ้าเน้นโปร ต้องรีโว่ละครับ
อีสุสุ เค้าพึ่งมาใหม่คงยังเล่นตัวอยู่ แต่เห็นแรงม้ากับแรงบิดและการประหยัดน้ำมันก็น่าลองเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รีโว่เลยครับ ดีแม็กก่อนไมเนอร์ยังได้ไม่เท่ารีโว่เลย

ออฟไลน์ Poj

• Full Member
รีโว่ มันตั้งราคาแพงมาแต่เกิดแล้ว เพราะ มันต้องการลดเยอะๆในตอนหลัง (ให้คนเห็นว่าลดเยอะ ที่จริงบวกไปเยอะแล้ว)

แต่ถ้าเศรษฐกิจดี หรือมีแรงเสริมเช่น โครงการรถคันแรก  มันก็ลดน้อยหน่อย(ตรงนี้ฟันกำไรไปเต็มๆ)

ดีแมก ตั้งราคาสมเหตุ สมผล ไม่เน้น นโยบายลดราคาแข่งขันมากนัก

จะซื้อ ลอง เปรียบเทียบรุ่นต่อรุ่น ถ้าจ่ายต่างกันไม่มาก ก็ไปดูที่ ความประหยัด ซึ่งตัว 1.9 น่าจะประหยัดกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2015, 03:01:56 โดย Poj »

ออฟไลน์ moroccoco

• Jr. Member
  • **
โปรรีโว่ในงาน อาจจะมีอะไรน่าสนใจกว่าโปรจากศูนย์ที่เห็นๆอยู่ตอนนี้ แต่ส่วนลดคงไม่น่ามากไปกว่าแสนแล้วมั้งครับ แค่นี้รีโว่ก็ส่วนลดเยอะมากแล้ว ถ้าจะเอาโปรเยอะๆก็ต้องรีโว่ อีซูสุเขาไม่เน้นโปรอยู่แล้ว แต่ขายได้เรื่อยๆ

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
ถ้าต้องรถเร็วๆ และโปรดีๆ ไปดูรีโว่ก่อนเลยครับ ส่วนลดและของแถมน่าจะเยอะสุดตอนนี้
ส่วนดีแมก ได้เครื่องใหม่ ประหยัดขึ้น แต่ยังรอรีวิวอยู่ครับ ไม่รู้ว่าเครื่องตัวใหม่ 1.9 จะเป็นยังไงบ้าง
รีโว่จะได้เครื่อง 2.4 แต่แรงบิดสูงกว่าดีแมก เรื่องช่วงล่างยังไม่รู้ว่าใครดีกว่ากัน แต่ของรีโว่ทำช่วงล่างใหม่หมด เกาะถนนดีกว่าเดิม บรรทุกดีขึ้น เก็บเสียงดีมาก มีอาการกระโดดอยู่บ้างถ้าเจอลูกระนาด
ส่วนดีแมกยังไม่เห็นรีวิว แต่คิดว่าน่าจะเซตมาสไตล์เดิม คือ เน้นนุ่มไว้ก่อน อื่นๆ คงต้องรอดู

promt

• บุคคลทั่วไป
หาก toyota เห็นว่าตัวเองกำลังเพลี่ยงพล้ำ

จะงัดโปรต่างๆ มาสู้ครับ

คัมรี่ กำลังเพลี่ยงพล้ำ แอคคอร์ด ทำให้มีโปรเพียบ
รีโว่ กำลังเพลี่ยงพล้ำ ดีแม็ก รึเปล่า เลยมีโปรเพียบ