ผู้เขียน หัวข้อ: *งานMotor Expo ทุกค่ายจะรู้ราคาขายหลังปรับภาษีรึยังครับ*  (อ่าน 2695 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micjty

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ ในงานMotor Expo ค่ายรถแต่ละค่ายจะประกาศราคาขายหลังปรับภาษีแล้วรึยังครับ เพราะตอนนี้ถามอะไรไปแต่ละที่ ถ้ารับรถปีหน้าก็บอกต้องรอราคาใหม่กันทั้งนั้น ยิ่งบางรุ่นนอกจากจะไม่ทราบราคาแล้ว ออพชั่นก็ยังไม่ทราบอีกด้วยว่ามีปรับอะไรเพิ่มเติมบ้าง ทำให้ตัดสินใจซื้ออะไรไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
คิดว่ายังครับ
หลัง 1 มกราคม 2559 ครับ น่าจะทราบ

ออฟไลน์ SM.

คงไม่ทราบครับ ต้องรอประกาศอย่างเป็นทางการ

เตรียมตัวโดนเซลอ้างเรื่องปรับราคากันได้เลยครับ สำหรับรถที่ได้รับเลย

ออฟไลน์ ps000000

ผมว่าคงบอกแพงๆไว้ให้ลูกค้าออกปีนี้ครับ

ออฟไลน์ Micjty

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบครับ

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
ผมว่าคงบอกแพงๆไว้ให้ลูกค้าออกปีนี้ครับ

ตามสเตปครับ บางตัวปรับยังลดยังบอกเพิ่ม

ไม่ก็บอกว่าปีหน้าน่าจะรอรถนะ ;D
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(