โพลล์

ทุกรุ่นออกมาครบแล้ว ไม่ว่า ออล-นิว หรือไมเนอร์ มาเลือกกันครับ

D-MAX
15 (9.3%)
REVO
23 (14.2%)
RANGER
93 (57.4%)
TRITON
8 (4.9%)
NAVARA
10 (6.2%)
BT-50 PRO
10 (6.2%)
TATA XENON
1 (0.6%)
COLORADO
2 (1.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 161

ปิดการโหวต: ธันวาคม 08, 2015, 22:06:39

ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันว่า ภายใน pick-up รุ่นไหนถูกใจชาวHLMอย่างเราๆกัน  (อ่าน 4907 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
ทุกท่านคงได้เห็นกันมาแล้ว จึงไม่มีภาพแนบครับ เชิญโหวตกันตามอัธยาศัย :)
One Day.

ออฟไลน์ Arado_kung

ดูดีสุดผมให้เรนเจอร์โดยเฉพาะรุ่นท็อปที่หุ้มหนังแล้วมีด้ายเดินตะเข็บ รองลงก็ NP300 แย่สุดยกให้ทาทาซีน่อน นอกจากหน้าตาประหลาดแล้ว วัสดุยังห่วยอีกต่างหาก

ออฟไลน์ ps000000

ใช้รีโวอยู่ ก็กดไปละกัน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ชอบRangerมากที่สุด รองๆมาให้รีโว่

ออฟไลน์ Tomz

• Sr. Member
เคยเห็นแต่ของ รีโว่ กับ เซฟโด้ เอง รุ่นอื่นๆผมยังไม่เคยเห็นเลย
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ pony

ชอบแผงคอนโซลหน้าของ Ranger WT ในเรื่องของดีไซน์ภาพรวม แต่รายละเอียดบางจุดมันไม่ถึงกับน่าหลง แต่ ส่วนตัวชอบโทนของหนังสีน้ำตาลและการตกแต่งด้วยสีดำเงา/โครเมียมแบบ ที่ Colorado HighCountry ใช้

* จริงๆสองรุ่นนี้ถ้าเอาจุดเด่นมารวมกันได้นี้เพอร์แฟ็คครับ 555+ รักตาย

ออฟไลน์ AkE

Ranger รองมา เป็น Revo ครับ

ออฟไลน์ Gopz

Navara > Dmax > Ranger ตัวก่อน MC > Revo  :)
Toyota Yaris 1.5 E Limited / Toyota Altis 1.8 G
Toyota Camry 2.4 Hybrid CD / Ford Fiesta 1.6S
Toyota Prius TRD / Toyota Prius Top Option
Isuzu MU-X 3.0 4x4

ปัจจุบัน
Toyota Yaris 1.2 G/ Mazda 2 Diesel 1.5 XDL HB

ออฟไลน์ recycleman

ranger wt ตัว mc ครับ

รองลงมาให้ np300

ออฟไลน์ toonze

ชอบใช้งานง่าย ดูแลง่ายครับ เพราะมันเป็นกะบะ 555

ออฟไลน์ Sencha

• Full Member
ชอบอะไรที่เปนอวกาศ โหวต ranger

ออฟไลน์ baddream11

แฝด เรงเจ้อ :-* มันเป็นเรื่องของคุณภาพวัสดุด้วย นอกเหนือจากดีไซน์ 8)

ออฟไลน์ ไทบ้าน

Ford ทำรถมาประกวดหรือมาขายครับเนี่ย...
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ผมชอบ Revo รองลงมา Navara
ดูสวย มีระดับเกินกระบะ ที่สำคัญใช้งานง่าย
Ford ก็สวย แต่ผมไปเล่นตัวก่อน  MC พบว่าใช้งานยากมาก
ต้องใช้เวลาทำความคุ้นเคย ตัวใหม่ยังไม่ได้สัมผัส
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ deathsheep

ชอบ revoพอๆกับ ranger แต่ดูแล้วrevoน่าจะชวนงงน้อยกว่าสำหรับผมนะครับ

ออฟไลน์ PAN

BT-50 สวยสุดสำหรับผม รองลงมาก็ RANGER

ออฟไลน์ rojsak2021

Ranger mc top สวยสุด,revo รองลงมา

ออฟไลน์ DeziNnoS™

• Jr. Member
  • **
โหวต Ranger
ปล.น่าจะมี 3.2 WT 4x4 M/T ขายในไทยบ้าง

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
Ranger แบบไม่ต้องคิดเลยผม  :-* :-*
สวยทั้งนอกและใน จากไม่เคยชอบกระบะมาก่อน
เห็นแล้วหลงรักเลยครับ กระบะอะไรสวยหมดจดจริงๆ
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เรนเจอร์ แต่เฉพาะตัว3.2WT นะครับ ก็เล่นเอาสเปคนอกมาขายกันเลย

ออฟไลน์ Ws pattaya

โหวต ไห้ ranger  ชื้อ revo  หุุๆๆๆ

ออฟไลน์ yammyza

• Newbie
  • *
ผมชอบภายในของโคโรราโด้ครับ สีน้ำตาลดูสมาร์ทดี แต่ถ้าให้ซื้อผมซื้อรีโว่ครับ 555 ภายในรีโว่ก็ดูโอเคแล้วครับ มีระบบแอร์หลังมาให้ด้วย เบาะหนังดำ ต้องเปลี่ยนไปเอาแบบตะเข็บแดงจะดูเท่ดี

ออฟไลน์ sornocz

• **
โหวตกันขนาดนี้ ถ้า ranger เข้าศูนย์ toyota. ได้. เจ๋วไปเลย

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
ชอบดีไซน์ของ BT50 ครับ แต่วัสดุหลายจุดยังสู้ Ranger ไม่ได้

ออฟไลน์ Tan Int

เห็นมาเกือบหมดแล้วยกเว้น Navara ไม่เคยเห็นรถจริง แต่ดูแล้วมันสาวแตกมาก ไม่ค่อยเข้ากับกระบะเท่าไหร่
D-max Colorado ผมไม่ชอบที่สุดในกลุ่ม Colorado ยังดีที่รุ่นท็อปหน้าปัดสวย
Ranger เหมือนจะสวย และบึกมากๆ แต่เส้นสายไม่มีความแปลกใหม่เลย(ออกแนว US มาก)
Triton เฉยๆ ไม่น่าเกลียดแต่ไม่โดน
BT-50 Pro อันนี้ผมชอบสุด ในยุคก่อนที่ Revo มา เส้นสายพลิ้วแต่บึกบึนอยู่ พวงมาลัย หน้าปัดสวยสุด
Revo ดีไซน์แปลกใหม่ดี ลูกเล่นรุ่นท็อปดี วัสดุไม่น่าเกลียด สามข้อนี้ชนะเลย ทั้งที่ดูในรูปผมไม่ชอบมาก
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ moroccoco

• **
ผมชอบภายใน Revo ครับ ให้คะแนนที่ความสวยภายในกับนั่งสบาย เบาะกระชับดี รองลงมา Ford รองลงมาอีก Navara ครับ

ออฟไลน์ O_o"

ไม่เข้าตาสักคันที่ว่ามาครับ  :D :D :D :D

ชอบแนวๆนี้มากกว่า

ถ้าให้เลือกจริงๆ ผมเลือก NP300 ชอบเพราะอุปกรณ์ภายในมาเยอะตั้งแต่รุ่นกลางๆ

ออฟไลน์ lexus

ถ้ายุคปัจจุบัน vote ranger ครับ

แต่ถ้ายุดก่อน รถกระบะที่เปิดตัว เห็นภายในเห็นแล้วชนิดที่อุทานในใจว่าสวยสัสๆ คือ vigo (สวยล้ำกว่าเพื่อนในยุคเดียวกันมาก)