ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ mazda3 ตอนนี้ส่วนลดดีไหมครับหรือ รอกลางปีหน้าดีครับ  (อ่าน 3167 ครั้ง)

ออฟไลน์ pernew

• Newbie
  • *
ตัดสินใจได้แล้วครับว่าจะซื้อ mazda3 แต่ไม่ได้รีบใช้รถ อยากทราบว่าลดซัก 80-100k นี่ต้องซื้อตอนช่วงไหนดีครับ ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ secrecyguy

• Hero Member
  • 3.2plus
ตอนใกล้เปลี่ยนโฉมครับ

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ Devil13

เก็บเงินไว้รอ จะได้ดาวเยอะๆครับ แล้วรอตอน MC
แต่ระวังจะนอกใจไปหาค่ายอื่นก่อนนะครับ อิอิ
เพราะกว่าจะถึงตอนนี้ CIVIC MC ก็ออกมาให้ลังเลแล้ว

ออฟไลน์ rut191

ตอนนี้ก็ซื้อได้นะครับปีหน้าเห็นทู้นึงบอกขึ้น30k

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ลองดูตอนใกล้ปรับโฉม ถึงตอนนั้นถ้าซีวิคใหม่ขายดีมันก็ไม่แน่

ออฟไลน์ Pat.C

• Full Member
ตัดสินใจได้แล้วครับว่าจะซื้อ mazda3 แต่ไม่ได้รีบใช้รถ อยากทราบว่าลดซัก 80-100k นี่ต้องซื้อตอนช่วงไหนดีครับ ขอบคุนครับ

ดูศูนย์แถวปทุมฯ ครับ ลดแบบสุดๆ ของแถมไม่ค่อยมี เค้ลดให้ผม 71,000

ออฟไลน์ Visual

• Sr. Member
กลางปีหน้าต้องมีโปรมาสู้ civic แน่ๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
กลางปีหน้า น่าจะได้ลดนะครับ ก่อนจะ MC

:-* ปี 59  เตรียมรับพี่ Civic x เลยครับ   m3 / altis / sylphy  ช่วง mc พอดี  :-*