ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจอง bmw x1 ก่อนจะตกรุ่นที่ motor expo นี่ ควรจะได้ส่วนลดเท่าไหร่ดีครับ  (อ่าน 3499 ครั้ง)

ออฟไลน์ parinyazo

• Newbie
  • *
ถ้าเป็นพวกรุ่นเบนซิล นี่ควรได้ประมาณเท่าไหร่ครับ พอดีผมไม่ค่อยซีเรียส ขับรถชิวๆไม่เน้นกำลังอยู่แล้วเลยสนใจ จะได้ไปต่อรองถูกครับ

ออฟไลน์ Oah

• Jr. Member
  • **
เคยเดินเฉียดๆผ่านๆ ได้ยินมาว่า 350,000 นะครับ

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
เบนซิน น่าจะได้ 3-4 แสนคับ
ดีเซล อาจจะหย่อน 3

แต่ตกรุ่นแล้ว ลองต่อหนักๆ อาจจะได้มากกว่านี้ครับ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ dt9

• Sr. Member
ตอนนี้มีโปร 0% 60 เดือนด้วยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รวมๆต่ำกว่า3ไม่น่าเล่นแล้วครับ ตัวใหม่ใกล้คลอดในไทยเต็มแก่
รอดูราคาตัวใหม่ก่อน ถ้าไม่ชอบเอาตัวเก่า ส่วนลดได้มากกว่าตอนนี้แน่ๆ

ออฟไลน์ SM.

วันนี้เพิ่งเห็น 5  คัน อยู่บน trailer แสดงว่าคนยังมองหากันอยู่เลย