ผู้เขียน หัวข้อ: Accord ตัว MinorChange จะมาปีหน้าประมาณเดือนไหนครับผม หรือควรออกปีนี้เลยครับ  (อ่าน 3928 ครั้ง)

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
รบกวนสอบถาม Accord ตัว MinorChange จะมาปีหน้าประมาณเดือนไหนครับผม
ถ้ามาประมาณไม่เกินเมษายนก็คาดว่าจะรอครับ
แต่ว่าถ้ามาหลังจากนี้ ก็คงจะออกตัวปัจจุบันครับ เห็นว่าดาวน์ 25% ผ่อน 0% ที่งาน MoterExpo นี้จริงๆใช่ไหมครับ
แต่เห็นมีคนบอกว่ารถเริ่มหายากแล้วใช่ไหมครับผม
พอดีญาติจะออกครับแล้วให้ผมตัดสินใจให้ครับ

รบกวนเพือนๆสมาชิกด้วยครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ผมเดาว่าน่าจะไตรมาสแรกแต่ไม่ชัวนะครับ ถ้าซื้อ 2.0 ไม่ต้องรอก้ได้คับเครื่องเกียร์ไม่น่าต่าง แต่ 2.4 น่าจะมีเกียร์ cvt อัตราเรางดีขึ้นก้น่ารอคับ ส่วนไฮบริดนี่ผมไม่แน่ใจว่าจะมาพร้อมกันรึป่าว

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถ้ารอได้ก็ควรรอนะครับ ใกล้มากแล้ว
แต่ถ้าไม่ซีเรียส โปรช่วงนี้ก็ถือว่าคุ้มนะ
ได้ไปเที่ยวสวิสฯด้วย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ bubball

เผลอๆตอนนี้อาจจะทดลองกระกอบกันอยู่ที่โรงงานแล้วก็ได้ครับ อิอิ

ออฟไลน์ north

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ;D ;D ;D
ผมเองก็คิดว่ารถน่าจะมาไม่เกินมอเตอร์โชว์ แต่ก็ไม่ชัวร์

ออฟไลน์ Nut_K

เหมือนจะมาต้นปีหน้านะครับ

ออฟไลน์ SM.

รอก่อนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ข่าวไม่ชัวร์ แต่ผมเดาว่าต้นปีนะ
รอได้ก็รอไปก่อนครับ ถึงตอนนั้นรอไม่ไหวส่วนลดก็น่าจะมากกว่าตอนนี้ แต่รถจะมีหรือเปล่าก็อีกเรื่อง

ออฟไลน์ panerai

กพ.-มีค.59 (แว่วๆมางี้น่ะครับ)

ออฟไลน์ yourturle

One Day.

ออฟไลน์ JF2KPNSX

รอได้ก็ ไม่เกินครึ่งปีหน้าครับ ตอนนี้ทดลองประกอบอยู่ คาดว่าเปิดไม่ห่างจากซีวิคมาก

เครื่อง เกียร์
2พัน 2พัน๔
เดิม

ส่วนบิด เปลี่ยนยกใหญ่

อุปกรณ์อื่นๆก็ อันที่หวังว่าจะมี ก็มี 

ครับ
 :-X