ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรบกวนให้ HLM รวบรวมข้อมูลการปรับราคาของรถในปี 59 เทียบกับปี 58 ครับ  (อ่าน 2327 ครั้ง)

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

• Hero Member
ถ้าได้เรื่อง ECO STICKER ด้วยยิ่งดีเลยครับ
จะได้เป็นประโยชน์ต่อผู้บริโภคที่กำลังมองหารถใหม่อยู๋
รวมทั้งผมด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
คาดว่าทีมงานน่าจะกำลังทำอยู่ครับ เว็บนี้ชอบมีอะไรเซอร์ไพรซ์เสมอ แต่ขึ้นอยู่กับข้อมูลที่ผู้ผลิตจะแจ้งช้าเร็วนะ

รอหน่อยน้า

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
ผมคิดว่าทีมงาน HLM คงกำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ครับ เพียงแต่อาจต้องใช้เวลาสักพักใหญ่ เพื่อให้ได้ราคาใหม่ครบทุกรุ่นที่มีขายในไทย

ที่ล่าช้าน่าจะติดปัญหาเรื่องราคาใหม่จากค่ายรถที่ยังไม่แจ้ง เพราะถ้าได้ราคาใหม่มาแค่รุ่นหนึ่งแล้วอัพ

พอได้ราคาใหม่มาอีกรุ่นแล้วอัพมันจะเหมือนทำงานซ้ำ และไม่เป็นการสรุปในหน้าเดียว
@ngel gunman

ออฟไลน์ SM.

เยี่ยมเลยครับ  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ข้อมูลยังมาไม่ครบทุกรุ่นครับ ทั้งราคาใหม่ปี 2559
และ Eco Sticker ก็ยังติดไม่ครบทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ
ต้องรอหลัง 1 มกราคม 2559 ครับ

(จริงๆอาจจะหลัง 1 มกราคม ไปเป็นสัปดาห์ด้วยครับ
เพราะกว่าแต่ละบริษัทจะเปิดทำการกัน รวมถึงรถที่ส่ง
มาจากโรงงาน บางค่ายผลิตสต๊อกไว้เยอะ ก็อาจจะเลื่อน
การประกาศราคาออกไปอีกครับ)

แต่รุ่นไหนที่แปะไว้แล้ว ก็เก็บข้อมูลมารอเตรียมไว้หมดแล้วครับ
ทุกคันที่อยู่ในงาน Motor Expo คันไหนที่แปะไว้แล้ว ก็เก็บข้อมูล
มาครบทุกคันเท่าที่มีอยู่แล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ใจเย็นๆครับผม
 8) 8) 8)

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ขอบคุณครับ
เป็นงานข้ามปีเลย
สู้ๆค้าบ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"