ผู้เขียน หัวข้อ: ปีหน้า Accord Hybrid จะminor changeพร้อมรุ่นปกติรึป่าวครับ?  (อ่าน 2673 ครั้ง)

ออฟไลน์ champeiei1

• Newbie
  • *
ผมไปดูในเว็ปอเมริกาคือมีแต่รุ่นปกติที่minor changeแล้ว แต่ตัวHybridยังเป็นโฉมเดิม
เลยอยากทราบว่ามันจะminor changeพร้อมกันรึป่าวครับ?
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: ปีหน้า Accord Hybrid จะminor changeพร้อมรุ่นปกติรึป่าวครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 09:20:40 »
คิดว่าคงต้องรอหน่อยครับ ไม่น่าจะมาพร้อมกัน

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
Re: ปีหน้า Accord Hybrid จะminor changeพร้อมรุ่นปกติรึป่าวครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 12:53:45 »
แอบลุ้นไฟหน้า กับ ล้อ 19 นิ้วจะมาเหมือนเมืองนอกมั้ยนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 17:51:57 »
รอใกล้ๆกว่านี้หน่อยครับ ตอนนี้ถ้าไม่วงในคงยังไม่รู้

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 20:09:39 »
จริงๆควรจะพร้อมๆกันนะครับ ไม่งั้นเมื่อถึงตอนนั้นตัว Hybrid จะขายออกหรือ ระบายสต๊อกก็คงยากเว้นแต่ลดแลกแจกแถมแบบสุดๆ แต่ผมก็เดาไปนั่นแหละ รอฟังข่าวแน่ๆอีกทีดีกว่าครับคงอีกไม่นาน

ออฟไลน์ yourturle

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 20:52:58 »
ถ้ามาพร้อมก็ดี รอฟัง
One Day.