ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายเดือนพฤศจิกายน 2558 ปาเจโร คาดว่าจะเกิน5พันคัน  (อ่าน 9975 ครั้ง)

ออฟไลน์ Volta

• Hero Member
ผมมองว่า เปิดตัวแล้วขายดี มันย่อมมีชัยไปกว่าครึ่งนะครับ

ดีกว่าเปิดตัวแล้วเงียบ ขายไม่ออก

สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Mike

เกือบจะจองอยู่แล้ว ถ้าไม่ติดอยู่อย่างเดียวว่าตอนไปลองขาซ้ายติด console แผงเกียร์ ปรับยังงัยก็ไม่สบาย ถ้าถอดชิ้นนี้ออกทำให้โล่งๆ น่าจะขายดีขึ้นไปอีก
 ::)

คิดเหมือนผมเลย พอมานั่งฝั่งผู้โดยสาร เข่าขวา ติดแผงเกียร์ แข็งมาก
รถเล็ก City ผมยังไม่ leg room เยอะกว่าอีก
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88

ออฟไลน์ SP

เห็น Fortuner มากกว่า Revo

เห็น PJS มากกว่า Triton

น่าจะเฉพาะ กทม.หรือเปล่าครับ ต่างจังหวัดกระบะเยอะกว่านะครับ

ตจว.ก็เช่นกัน PJS เกลื่อนกว่า Triton เยอะครับ

ออฟไลน์ Sit: )

ขออนุญาตเจือกนิดนึง
ที่คาดว่า jps จะขายได้เยอะมาก
เพราะยอดที่ประกาศ คือ กระบะรวม ppv ของมิตซูสูงมาก ซึ่งปกติไตรตันขายไม่มากนัก ยอดที่บวมคือมาจาก pjs ล้วนๆ

ผมเข้าใจถูกต้องใช่ปะครับ
ถ้าถูกต้อง เพื่อนๆ สมช จะได้นึกภาพตามได้ถูก
บังเอิญจั่วหัว pjs แต่ข้างในพูดถึงไตรตัน อาจมีคนงงอะครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
ยินดีกับ all new pjs

คุณมาถูกทาง

รอดูกับเจ้าตลาด

ออฟไลน์ eaton fuller

• Sr. Member
ว่าที่กระทู้เงิบ ออกตัวแรงเหลือเกิน ยอดขายเยอะก็มาตั้งกระทู้

เยอะจริงมันต้องยืนระยะยาวให้ได้
แล้วเองเป็นอะไรมากป่ะ พงสาก จับผิดอั๊วตลอดนะเออ

ผมอ่านทุกกระทู้ ของ มาร์ค วอลเบิกร์ ครับ

ชอบดาราหนังคนนี้มานาน  เลยปลื้ม เจ้าของ Log in นี้ไปด้วย

สรุป ให้หน่อยครับ  ปาปอด ตค-พย ชนะ FTN ใช่ไหม

ผมก็ใช้ ฟอร์จูนตัวเก่าอยู่ ยังเจ็บใจตัวใหม่เขาดูถูกคนไทยไม่ใส่ดิสหลังให้เหมือนต้วส่งออก

เลยไปเชียร์ ปาปอด แทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2015, 14:29:56 โดย eaton fuller »

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ว่าที่กระทู้เงิบ ออกตัวแรงเหลือเกิน ยอดขายเยอะก็มาตั้งกระทู้

เยอะจริงมันต้องยืนระยะยาวให้ได้
แล้วเองเป็นอะไรมากป่ะ พงสาก จับผิดอั๊วตลอดนะเออ

ผมอ่านทุกกระทู้ ของ มาร์ค วอลเบิกร์ ครับ

ชอบดาราหนังคนนี้มานาน  เลยปลื้ม เจ้าของ Log in นี้ไปด้วย

สรุป ให้หน่อยครับ  ปาปอด ตค-พย ชนะ FTN ใช่ไหม

ผมก็ใช้ ฟอร์จูนตัวเก่าอยู่ ยังเจ็บใจตัวใหม่เขาดูถูกคนไทยไม่ใส่ดิสหลังให้เหมือนต้วส่งออก

ขอบคุณที่ชอบเหมือนกันครับ
ปาเจโรยอดดีแค่ปีนี้ครับ
ถ้าราคาไม่ขึ้นหรือแก้ไขส่วนท้าย ยอดอาจร่วงอยู่ที่3-4
ส่วนความสวยมันก็ไม่ได้เกินหน้าฟอรจูนมากนัก
โดยรวมผมชอบฟอจูนมากกว้าด้วย
ถ้าเลือก2ตัวนี้ยังไงผมก็ชอบจูนมากกว่า

ออฟไลน์ masuoka

ขอบคุณที่ชอบเหมือนกันครับ
ปาเจโรยอดดีแค่ปีนี้ครับ
ถ้าราคาไม่ขึ้นหรือแก้ไขส่วนท้าย ยอดอาจร่วงอยู่ที่3-4
ส่วนความสวยมันก็ไม่ได้เกินหน้าฟอรจูนมากนัก
โดยรวมผมชอบฟอจูนมากกว้าด้วย
ถ้าเลือก2ตัวนี้ยังไงผมก็ชอบจูนมากกว่า

ผมว่าไม่คงร่วงถึง 3-4หรอก คงที่ 2 สลับ 1 ในระยะยาว อย่าลืมมิตซูยังไม่ได้จัดโปรราคานะครับ ขายราคาเต็มอยู่

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มวยถูกคู่สินะครับ

;D ;D ;D