ผู้เขียน หัวข้อ: ยอดขายเดือนพฤศจิกายน 2558 ปาเจโร คาดว่าจะเกิน5พันคัน  (อ่าน 9977 ครั้ง)

JONNY

• บุคคลทั่วไป
จาก reportที่โตโยต้าทำไว้ ยอดรวมไทรทั่นถึง 7พัน5เลย
http://www.toyota.co.th/sale-volume.php?
car_type=32&month_vol=11&year_vol=2015&month_vol_2=&year_vol_2=&x=34&y=13

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
สมใจกองเชียร์

ออฟไลน์ Fly to dream

ตอนนี้เกลื่อนถนนมาก (เห็นมากกว่ากระบะ Re... ซะอีก)   ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AkE

ตอนช่วง พย. เยอะมากแน่ครับ แต่หลังๆมาเริ่มแผ่วนะครับแต่ก้ดีมากแล้วคับ

ออฟไลน์ Activehybrid

แผนสงครามยอด บวกกับเร่งกำลังซื้อปีนี้ มิตซูทำทะลุเป้า รอดูจะยืนระยะได้แค่ไหน ถ้ายาวเจ้าอื่นๆขยับแน่ รอๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ตอนนี้เกลื่อนถนนมาก (เห็นมากกว่ากระบะ Re... ซะอีก)   ;D ;D ;D
+1 จริง!  8)

ออฟไลน์ Smart

• Sr. Member
เกือบจะจองอยู่แล้ว ถ้าไม่ติดอยู่อย่างเดียวว่าตอนไปลองขาซ้ายติด console แผงเกียร์ ปรับยังงัยก็ไม่สบาย ถ้าถอดชิ้นนี้ออกทำให้โล่งๆ น่าจะขายดีขึ้นไปอีก
 ::)

ออฟไลน์ unseen

• Full Member
ขับไปไหนก็เจอปา

ออฟไลน์ Nut_K

SUV Nissan ก็กระโดดขึ้นมาเยอะมาก สงสัย X-Trail Hybrid จะรุ่ง ( ในช่วงแรก )

ออฟไลน์ MUK

ต้องบอกว่ามิตซูทำการบ้านมาดีครับ ทั้งสิ่งที่ให้มาและราคาครับ
ผมว่าต่อไปถ้าขายไม่ออก ยังไงมิตซูก็ลดราคาสู้อยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ balliblue

จริงครับ ไฟท้ายไม้ตะพดเกลื่อนเมืองมากก เห็นเยอะกว่า fortuner ละอะ

ออฟไลน์ kleang1

• Jr. Member
  • **
เห็นบ่อยมากๆๆ..คับ

ออฟไลน์ SM.

เออ ใช่จริงๆด้วย ผมเห็น PJS มากกว่า Triton อีก

ออฟไลน์ mamaman

ผมไม่มี ตังผมจะไปซื้อ น้องปา ตัวเก่า

ออฟไลน์ Tedjung84

เห็นเรื่อยๆเลยครับ pjs อย่างที่ท่านอื่นว่ามา :)

ออฟไลน์ gappom

ยอดขายเดือน nov น่าจะเป็นไปตามที่หลาย ๆ คนคาดการณ์
1.PJS
2.FTN
3.Mu-X
4.EV

แต่สะสมทั้งปียังเป็น FTN,Mu-X,PJS ตามลำดับ

ออฟไลน์ O_o"

เห็นบ่อยกว่า revo อีกครับ จอดติดไฟแดงต้องเจอ PJS และ FTN

จาก reportที่โตโยต้าทำไว้ ยอดรวมไทรทั่นถึง 7พัน5เลย
http://www.toyota.co.th/sale-volume.php?
car_type=32&month_vol=11&year_vol=2015&month_vol_2=&year_vol_2=&x=34&y=13

อ้าวไหนบก ไททันขายไม่ดี

พอเหมือนยอด ปาจะชนะ จูน
กลายเป็น ไททัน ยอดขึ้นมาลบออกไปซะงั้น

ออฟไลน์ deathsheep

mazda  SUV 1,019 คัน  ถ้าอ้างอิงเดือนที่แล้ว CX-5 ขายได้ประมาณ  300 คัน  ถ้างั้น  CX-3  คงพอจะยึดที่ 2 ไว้ได้

Nissan  SUV  1,158 คัน  เดือนที่แล้วJuke ขายได้ 100 กว่าคัน  X-trailยอดเกือบๆ พันเลยละสิงั้น

ออฟไลน์ Nut_K

อ้าวไหนบก ไททันขายไม่ดี

พอเหมือนยอด ปาจะชนะ จูน
กลายเป็น ไททัน ยอดขึ้นมาลบออกไปซะงั้น

เหมือนป๋าโตจะไม่ได้แยกเอาไว้ให้นะครับ เพราะยอดขายรถเพื่อการพาณิชย์กับยอดรถกระบะ 1 ตันยอดเท่ากันเลย

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
อยากได้ FTN ต้องเชียร์ PJS ไปก่อน 555+

แต่ผมสงสัยว่าทำไม toyota ต้องเป็นคนเก็บข้อมูลพวกนี้ -*-

อยากได้ FTN ต้องเชียร์ PJS ไปก่อน 555+

แต่ผมสงสัยว่าทำไม toyota ต้องเป็นคนเก็บข้อมูลพวกนี้ -*-

Toyota แค่รวบรวมข้มูลมาจาก หน่วยงานที่เกี่ยวข้องครับ แล้วเอามาแสดง
ซึง ความถูกต้อง ไม่แน่ใจเพราะไม่มีที่มาที่ไป

ออฟไลน์ YenChar

เห็น Fortuner มากกว่า Revo

เห็น PJS มากกว่า Triton

ออฟไลน์ pongsak_877

ว่าที่กระทู้เงิบ ออกตัวแรงเหลือเกิน ยอดขายเยอะก็มาตั้งกระทู้

เยอะจริงมันต้องยืนระยะยาวให้ได้

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ว่าที่กระทู้เงิบ ออกตัวแรงเหลือเกิน ยอดขายเยอะก็มาตั้งกระทู้

เยอะจริงมันต้องยืนระยะยาวให้ได้
แล้วเองเป็นอะไรมากป่ะ พงสาก จับผิดอั๊วตลอดนะเออ

ออฟไลน์ bigrocket

ยอดขายเดือน nov น่าจะเป็นไปตามที่หลาย ๆ คนคาดการณ์
1.PJS
2.FTN
3.Mu-X
4.EV

แต่สะสมทั้งปียังเป็น FTN,Mu-X,PJS ตามลำดับ

ของฟอร์ด 4500 คัน
เป็น Ranger 2975 คัน
อีก 1525 คัน เป็นรุ่นที่เหลือ

แล้วเองเป็นอะไรมากป่ะ พงสาก จับผิดอั๊วตลอดนะเออ

สองคนนี้ต้องจับ meeting จูบปากกันเลย 555
 ::) ::)  คิดซะว่า เพื่อนคุยหยอกกันครับ จะได้ไม่เครียดเนอะ

ออฟไลน์ Staples

สองคนนี้ต้องจับ meeting จูบปากกันเลย 555
 ::) ::)  คิดซะว่า เพื่อนคุยหยอกกันครับ จะได้ไม่เครียดเนอะ

จะพูดจา ชวนทะเลาะกันทำไมละครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เป็นไปได้ครับ แต่ระยะยาวค่อยว่ากันอีกที
...สงสัย จขกท จะเจอเนื้อคู่ละนะครับ

ออฟไลน์ Deaw

เห็น Fortuner มากกว่า Revo

เห็น PJS มากกว่า Triton

น่าจะเฉพาะ กทม.หรือเปล่าครับ ต่างจังหวัดกระบะเยอะกว่านะครับ