ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษา ทำใจไม่ได้กับรถแต่งผิดกฎหมายของน้องแฟน  (อ่าน 6198 ครั้ง)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
นั่งไปเฉยๆครับพอเจอรถแบบนี้สวนมาก็ด่าสารพัดสัตว์เลยครับ. รับรองสะดุ้งโหยง

ล้อเล่นนะ......คนแบบนี้ต่อให้เหตุผลดีอย่างไรก็ตามถ้าเค้าไม่ฟังก็ไร้ประโยชน์   วิธีที่ดีที่สุดคือทำให้เค้าฟังเราครับ.  ตีซี้ สร้างบุญคุณหรือทำให้เค้ารู้สึกว่าเราเป็นพวก แล้วเค้าจะฟังคุณเอง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ขู่ไปเลย   >:(

"น้อง..พี่เตือนแล้วไม่ฟัง อย่างนี้ พี่จำเป็นจะต้อง ทิ้งพี่สาวของน้องนะ"  :-[

อ้าว..ใครขู่ใครว๊ะเนี่ย 555  ::)
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไม่ต้องไปกับมันครับ ให้มันไปเอง

หรือ เรียกตำรวจมาจับปรับ หรือ นำเข้าไปมอบตัว

ออฟไลน์ Newhang

พ่อแม่เค้าเตือนไปแล้ว  เป็นผมคงพูดแสดงความเห็นผ่านๆเท่านั้น
ที่เหลือก็รับกรรมกันเอาเองครับ

โตแล้วควรคิดเองได้ครับ