ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ Yaris จะออกตัว ไมเนอร์ หรือ ปรับอุปกรณ์ อีกกี่เดือน  (อ่าน 2375 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
พอดี ญาติสนใจ และสอบถามมา จะได้วางแผนถูก แต่ถ้าอีกหลายๆเดือน คงไม่ได้รอ

ขอบคุณล่วงหน้า
One Day.

ออฟไลน์ JeansZ

คงยังไม่มีแผน Minor Change ใน​เร็วๆ นี้ครับ รถ​ยัง​ขายดีอยู่ ใน​ปี​นี้อย่างมาก​ก็อาจจะมีรุ่น TRD sportivo 2 ที่​ปรับเปลี่ยนแค่​ชุด​แต่งและ​ออพชั่น แต่​โฉม​รถ​และไส้​ในยังคงเดิม

ที่จะ minor ใน​ปี​นี้​คือ Vios ครับ (Vios minorchange with CVT) น่าจะมาพร้อมเครื่องใหม่ด้วย
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมก็ไม่ชัวร์นะครับ ถ้าเอาตามเวลาเปิดตัวปกติ น่าจะหลังวีออสประมาณ 6เดือน
ซึ่งวีออสก็ภายในปีนี้แน่ๆ

ออฟไลน์ SM.

แหม เดี๋ยวนี้จะมี TRD2 กันแล้วหรอ

ยังไงต้องรอ Vios ก่อนครับ ตามคิว