ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ น้องๆท่านไหนที่ใช้ Mitsubishi Triton แนะนำเซลล์  (อ่าน 5462 ครั้ง)

ออฟไลน์ Focus_lover

• Newbie
  • *
ผม กำลัง จะ ซื้อ Triton ขาว มุก สี่ ประตู ครับ มี พี่ ๆ น้องๆ ที่ ขับ กระบะ มิต ซู ที่ ซื้อ จาก เซลล์ คน ไหน แล้ว ประทับใจ ขอ ความ กรุณา แนะนำ ชื่อ เซลล์ และ ศูนย์ บริการ ด้วย ครับ ผม ไม่ อยาก รู้สึก แย่ ๆ กับ เซลล์ เหมือน ตอน ที่ แรก ซื้อ รถ คัน แรก ครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: พี่ๆ น้องๆท่านไหนที่ใช้ Mitsubishi Triton แนะนำเซลล์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:40:19 »
ถ้าอยู่แถบๆ ภาคเหนือ

แนะนำให้มาซื้อที่ลำปางกับพิษณุโลกครับ

(บริการดีกว่าศูนย์นครสวรรค์คนละขั้วเลย)
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: พี่ๆ น้องๆท่านไหนที่ใช้ Mitsubishi Triton แนะนำเซลล์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:14:23 »
ใครจะโพสต์เบอร์ติดต่ออะไรกัน

ขอเชิญหลังไมค์นะครับ

และขอให้เป็นการแนะนำจากลูกค้าจริงๆ

เซลส์ ไม่ต้องโพสต์เบอร์โทรนะครับ โพสต์เมือ่ไหร่ ผิดกฎ ห้ามขายของ ลบทันทีนะครับ

ถ้าจะติดต่อกัน ใช้หลังไมค์ของเว็บเราได้ครับ

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 11:33:02 »
4ประตูขาวมุก มีขายละหรอครับ ผมเห็นแต่ตัวแค็ปนะที่มีสีขาวมุกตอนนี้

ออฟไลน์ toptaro

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 12:12:05 »
มีแล้วครับ เบาะหนัง พวงมาลัยหนัง เท้าแขนหนัง จอ และเครื่องเล่น เป็นแบบ pajero sport

เพิ่มตัง สองหมื่น

ผมเพิ่งออกเมื่อตอน พ.ย. ที่ผ่านมาเอง แต่สีบรอนซ์ ไม่นานสีขาวมาซะแล้วววววววววววว :o

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 18:00:27 »
ผมซื้อมือสองครับ

รถไม่ถึงปี วิ่งไม่กี่โล ได้ทะเบียนประมูลด้วย

ได้มาถูกกว่าป้ายแดง สองแสนครับ

แต่ต้องหารถที่เจ้าของดีๆด้วยนะครับ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Tonaka

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 18:19:06 »
อยากได้สีขาวมุขมั่งง่าาาาาา...........   ทีตอนซื้อไมไม่มี - -
阿蘇山

ออฟไลน์ Focus_lover

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 23:04:23 »
แหะๆ ขออภัยด้วยครับ ที่เกือบละเมิดกฎ ตอนนี้มีเพื่อนแนะนำเซลล์มาให้แล้วครับ จะลองไปคุยดูพรุ่งนี้ครับ ผมอยู่โคราชครับ ขอบคุณครับ ถ้าได้มาเดี๋ยวจะมารีวิวมั