ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 15 มกราคม 2559 (วันนี้) คือ วันเปิดตัวของ Honda BR-V หรือเปล่าครับ  (อ่าน 3143 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
เรียนถามสมาชิกครับ ว่าวันนี้ จะมีการเปิดตัว Honda BR-V ใช่ไหมครับ

ถ้าไม่ใช่วันนี้แล้วจะเป็นวันไหนครับ

พอดีช่วงนี้เห็นกระแส BR-V เงียบมาก เลยไม่ทราบข่าวอะไรเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ delete

น่าจะเปิดตัวโฆษณามากกว่าครับ (เห็นในรายการสรยุทธ) เป้นทีเซอร์
โดยบอกว่าจะเปิดตัว 28 มกรา ครับผม

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
นึกว่าเปิดจองตั้งแต่ในงานฯปลายปีที่แล้วซะอีก  8)

ออฟไลน์ Darkart

เปิดตัว 28 มกราคม 2559 นี้ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ chanphoto

• Sr. Member
สรุปว่าเจ้า BR-V จะขึ้นlineประกอบที่ไทยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ SM.

มีแต่คนรอตัวนี้ honda หันมาเล่นรถประเภทนี้แล้ว กวาดทุก segment เลย

ออฟไลน์ ps000000

promt

• บุคคลทั่วไป
ตัวเป็นๆ จะสวยไหม