ผู้เขียน หัวข้อ: Swift 2016 ในไทยนี่จะมีโอกาศที่จะได้ใช้ เรือนไมล์ แบบตัว JP ไหมครับ  (อ่าน 4146 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทาสแมว

• Full Member
  • twinair turbo engine
Swift 2016 ในไทยนี่จะมีโอกาศที่จะได้ใช้ เรือนไมล์ แบบตัว JP ไหมครับ

ผมว่า เรือนไมล์สวยขนาดนี้ เอาเข้ามาเหอะ อย่ากั๊กไว้นานเลย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
มันเป็นของรุ่นไฮบริดนี่ครับ ถ้าไม่ใช่ไฮบริดมันไม่น่าจะเปลี่ยนสีได้นะ  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
นี่มันไฮบริดนี่ครับ คงไม่ได้หรอก

ออฟไลน์ E_Limited

• Newbie
  • *
เคยเห็นขายกันในเฟสบุ๊คเพจนะครับ ใส่ไปแล้วหลายคันอยู่ แต่ไฟจะโชว์ไม่ครบครับ ไม่มีการโชว์ชาร์ตไฟเข้าแบต และผมไม่แน่ใจว่าไฟหน้าปัทม์สามารถเปลี่ยนเป็นสีอื่นได้รึเปล่า เพราะเค้าถ่ายรูปมาสีเดียวคือสีน้ำเงิน

ออฟไลน์ Dubee

สวิฟท์ เวอร์ชั่น 2016 ที่ญี่ปุ่น ในรุ่นธรรมดา เรือนไมล์จะยังคงเป็นแบบในแบบเรา (ต่างกันแค่สีพื้นหลัง บ้านเราออกส้มๆ บ้านเขาออกเทาๆ) แต่รุ่นไฮบริท (จริงๆ เรียกไฮบริทได้ไม่เต็มปาก เพราะมันก็ไม่ไฮบริทจ๋าเลยแบบพิริอุส) มันจะกึ่งๆ คล้ายๆเทคโนโลยีไอลูป ในมาสด้า 2 บ้านเราครับ อ่ะวกเข้าเรื่อง ในรุ่นไฮบริทจะมาด้วยเรือนไมล์แบบนี้ครับ
(แม้กระทั้งรุ่น RS หรือรุ่นสปอทก็เรือนไมล์ ก็จะมาในรูปแบบธรรมดาอยู่ครับ)

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ไม่ครับ แต่ถ้าสั่งจากข้างนอกมาใส่เองได้ครับ แต่ฟังก์ชันมันจะขึ้นไม่ครบตามที่คุณ E_Limited กล่าวไว้เลย
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ yourturle

กันไว้ใส่ใน Hv คงไม่มีทางลงตัวธรรมดา
One Day.

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
น่าจะยากครับ แต่สวยจริงๆนะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Hi! bid มีซะด้วยหรือครับเนี่ย แม้ว่ารุ่นนี้ขายดีแต่ภาพรวมตำแหน่งแบรนด์คงไม่เอาเข้ามา

ออฟไลน์ SM.

น่าจะยากครับ แต่สวยจริงๆนะ

ออฟไลน์ MCZ

• Jr. Member
  • **
  • I'M C-HR
มีขายกันในกลุ่มสวิฟท์คลับครับ ลองถามดูได้
W205TH
Mercedes AMG Petronas Formula One Team