ผู้เขียน หัวข้อ: ในเมื่อผมไม่ได้ลงเอยกับเอฟเวอร์เรด..ผมควรทำอย่างไรดีกับช่วงล่างเจ้าฟอร์จูนเนอร์ครับ  (อ่าน 11152 ครั้ง)

ออฟไลน์ K_wat

• Full Member
แนะนำยี่ห้อไอร่อนแมนมีตรงรุ่นฟอจูนเนอร์ ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับแต่ของเขาดจริง

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เอเวอเรสถ้าจะเอารถตัวท็อป มีหลุดมาเรื่อยๆครับ สีฟ้า MY2016 ศูนย์ต่างจังหวัด  เห็นในกลุ่มมีเซลเอามาบอก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
ที่เห็นๆมา โช๊คohlins+สปริงdobinson แต่ไม่แน่ใจนะว่าohlins ทำตรงรุ่นยังสำหรับforใหม่ forเก่าใช้ของปาโด เห็นว่าใส่ได้พอดีเปะ
รถเพื่อนสนิทได้ขับอยู่บ่อยๆ นิ่มกว่าเดิมไม่กระเด็งประมาณ30-40เปอร์ ตอนไปเชียงใหม่150เนียนๆนิ่งมาก ก่อนหน้านี้ใช้TRD แต่เด็งมากถอดยกยวง
ปล.แม็ก18นิ้วยางnitto โหลดเตี้ยลงประมาน2นิ้ว
เซทนี้น่าสนใจครับ เบ็ดเสร็จแล้ว เป็นเงินเท่าไหร่ครับ

promt

• บุคคลทั่วไป
วันนี้รับรถใช่ไหมครับ

รอรีวิวครับ