ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการใช้งานรถ จาก นิสสัน ประเทศไทย ต้องถามทางไหนครับ ?  (อ่าน 2333 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cool

• Jr. Member
  • **
ผมมีสอบถามเรื่องการใช้งาน Function  Send to car ของ Nissan Xtrail ไปในอีเมล์ของ web site หลักของนิสสัน หน้า ติดต่อ สอบถาม [email protected]  ว่าใช้งานในประเทศไทยได้หรือไม่  ถามซ้ำไประมาณ 4 รอบ  เห็นแต่คนเปิดเมล์อ่าน 4 คน  แต่ไม่มีใครตอบกลับมาเลยซักคน  เลยไม่รู้ว่าผมถามถูกช่องทางมั๊ย  หรือถามถูก แต่ตอบไม่ได้หรืออะไร ก็น่าจะตอบกลับมา ไม่ต้องให้ลูกค้าถามซ้ำ   เลยรบกวนถามท่านอื่นเผื่อมีประสบการณ์ติดต่อกับนิสสันครับ  ว่าต้องติดต่อทางไหน  หรือต้องโทรเข้าไปอย่างเดียว

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ johnlee

• Hero Member
ถ้าจะเอาจริงๆ เข้าไปถาม 0 บริการใหญ่ๆเลยครับ

นิสสันก้อแบบนี้ รถล้ำ คนไม่ล้ำ ออกทื่อๆด้วยซ้ำ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ Smart

• Sr. Member
ผมถามคำถามต่างๆ ผ่านศูนย์ เค้าก็ดำเนินการให้รวดเร็วดีนะครับ ผมรู้สึกว่าศูนย์ Nissan ยุคนี้ไม่แพ้ Toyota Honda

ออฟไลน์ ps000000

ศูนย์ตรงข้ามวัดสเมียนนารีก็โอเคนะ

ออฟไลน์ SM.

มีคนอ่าน แต่ไม่มีคนตอบ  :( :( :( :(  :'( :'( :'( :'( :'(

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ขนาดโทรเข้าCall Center ยังไม่เคยได้คำตอบกลับเลยครับ อย่างมากก็แค่ เดี๋ยวจะให้เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับ แล้วก็เงียบหายไปเลย

ดังนั้นลองเข้าไปที่ศูนย์ดูเลยดีกว่าครับ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ tvm

ในคู่มือมีไหมครับ
ถ้าไม่มีเขียนไว้ ก็ยากที่จะหาข้อมูลได้จากพนักงานทั่วไปทั้งในศูนยและคอลเซ็นเตอร์ครับ

คหสต. นะครับ

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
ลองถ่ายมาให้ดูได้ไหมครับ

เดี๋ยวผมเอาไปนั่งเทียบกะแมนนวลหรือในฟอรั่มเมืองนอกให้
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ K_wat

• Full Member
จากใจคนใช้นิสสัน (นาวาร่า,มาร์ช) ถามในนี้แหละครับได้ข้อมูลมากที่สุด