ผู้เขียน หัวข้อ: // Honda Civic 2016 ขนาดและมิติตัวรถเท่าไหร่ เทียบกับคู่แข่งแล้วเป็นอย่างไร ? //  (อ่าน 57143 ครั้ง)

ออฟไลน์ Anvers30

• Hero Member
Re: Civic 2016
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2016, 23:11:16 »
ยาวเท่าF30 เตี้ยกว่าF30
 8) 8) 8)
ถูกใจข้ายิ่งนัก   กว้าง   ยาว   แบนนนนน WA HA HA HA

ไม่มีตังไปซื้อ Series4 ผมเอาคันนี้แหละครับ ล๊อคเป้า รอจอง รอเทส

ใช่เลยครับ ผมก็ชอบแนวๆนี้เหมือนกัน
 8) 8) 8)

คอเดียวกันเยอะเลยครับ ฮ่าๆ ผมนี่ชอบรถแนวแบนๆ เบาะนั่งเตี้ยๆ รู้สึกใกล้ถนน รับฟีดแบคดี มันรู้สึกขับสนุกโดยอัตโนมัติ พอมีโอกาสไปขับพวกครอสโอเวอร์ ยกสูง กลายเป็นไม่ชอบไปเลย

ออฟไลน์ SM.

เอกลักษณ์ของ Civic กลับมาแล้วไงครับ รถถึงถูกออกแบบมาแบบนี้  8) 8) 8)

ออฟไลน์ SLuang

สวย อยากได้ แต่คงไม่มีตังค์จัดมาในตอนนี้

ออฟไลน์ mothsan

มาสด้า 3 ใหม่ก็สวยนะครับ แต่พอจอดคู่กับ Civic ใหม่นี้ หมดรัศมีไปเลย
Civic ใหม่ มันดูสวยหรู สง่า สปอร์ต ทรงเดียวกับ BMW series 4 Gran coupe เลย
ชอบมาก ยิ่งไฟท้าย ใครว่าไม่สวย ไม่รู้ผมว่ามันสวยดูดีมาก ท้ายมองกว้างๆ แบน
โหลดนิด ใส่ล้อเต็มๆซุ้มหน่อย โคตรหล่ออ่ะ