ผู้เขียน หัวข้อ: มีงานสำหรับคนชอบความมันส์มาฝากกันครับ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnjaa

• Newbie
  • *
มีงานดีๆ มาบอกต่อครับ สำหรับคนที่ชื่นชอบความมันส์เป็นพิเศษ

A.P. Honda ผู้นำด้านรถจักรยานยนต์ เชิญคุณร่วมสัมผัสประสบการณ์ ครั้งแรกในเมืองไทย กับ
“Entertainment Night Track”
             สนาม GYMKHANA ( ยิมคาน่า )แบบแฝดจัดเต็มความฟินส์ทั้ง แสง สี เสียง ริมแม่น้ำเจ้าพระยา กับงาน “THE CLUTCHER NIGHT FIGHT PARTY” ปาร์ตี้รวมตัวของเหล่า The Clutcher (ครัชเชอร์) ที่นำสองความต่าง มา Fight! กันให้ฟินส์! ทั้ง เซเลปสุดเท่ดวลเซเลปสุดคูล วงดนตรีสุดฟินส์ปะทะวงดนตรีสุดมันส์ ดีเจเซ็กซี่ไฟต์ เมนูตะวันตกเจอเมนูตะวันออก (Food Truck) และอีกเพียบ! ห้ามพลาด! วันเดียวเท่านั้น...ที่คุณจะได้ร่วมเป็นหนึ่งใน ปาร์ตี้ประวัติศาสตร์ของเมืองไทย กับ MSX125SF
6 มีนาคมนี้ เวลา 4 pm – 11 pm  พร้อมกัน ที่เอเชียทีค.

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
Re: มีงานสำหรับคนชอบความมันส์มาฝากกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 12:23:13 »
น่าสน
One Day.

ออฟไลน์ tubtup

• Sr. Member
Re: มีงานสำหรับคนชอบความมันส์มาฝากกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 17:20:19 »
เหมือนสมัครเข้ามาโฆษณาโดยเฉพาะ
ถ้าไม่ใช่ขออภัยครัย

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 17:59:44 »
เหมือนสมัครเข้ามาโฆษณาโดยเฉพาะ
คงใช่แหละครับ สมัครปุ๊ป โพสปั๊ป

ออฟไลน์ Anvers30

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 19:25:30 »

ผมว่าใช่แหละครับคุณตุ้บตั้บ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 21:42:49 »
แน่ๆเลย มาเพราะงานนี้โดยเฉพาะ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 14:13:17 »
สมัครมาเพื่อโปรโมทแล้วก็หายตัวไป แน่นอน

แต่งานก้น่าไปจริงๆนะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 09:26:23 »
ไม่ค่อยเข้าใจครับ แต่ก็ติดงานเลี้ยง/กีฬา ของที่ทำงานไปซะแล้ว