ผู้เขียน หัวข้อ: // เจาะสเป็ค-Option-ราคา : Honda Civic 10th Generation ทุกรุ่นย่อยแบบละเอียด //  (อ่าน 110531 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamwutdy

• Sr. Member
ไปดูตัวจริงมาแล้วบอกเลยว่า 1.8EL น่าจะขายดีที่สุด

ภายในผมว่ามันดูดีที่สุดเมื่อเทียบกับค่ายอื่น ๆ

เบาะหลังเรียกว่า ดีงาม

ออฟไลน์ pongsak_877

ผมงงกับบางคนครับ

1,199,000 กับ 1,200,000

มันมีนัยยะอะไรต่างกันขนาดนั้นกับอีกแค่ 1,000 ก็จะล้านสองแสนแล้ว

ออฟไลน์ keamgladnan

ถ้าผมจะซื้อคันนี้ก็ต้องเป็นรุ่น Turbo อย่างเดียว เอา 1.5T มาเบิกไฟหน้า LED ใส่ทีหลัง
ถ้าเป็น 1.5T RS ผมกัดฟันเล่น pajero sport GT ดีกว่า แม้จะคนละแบบแต่ดูคุ้มค่ากว่า

รถคนละเรื่องหนังคนละม้วนกันเลยนะครับ

ทุกวันนี้มีตัวที่คุณว่าและตัวเก่า fd จะขับสลับๆกัน  ทุกครั้งที่ขับต้องทำใจ รถมันต่างกันมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ที่สุด
คันนึงชข่วงล่างนิ่ง พวงมาลัยเลิศ   อีกคันยวบบบยาบๆ พวงมาลัยหวิวได้อีก

ออฟไลน์ lexus

• Hero Member
สรุปมันมีnaviใหมครับ?????