ผู้เขียน หัวข้อ: jazzตัวปัจจุบัน เติมน้ำล้างกระจกหลังตรงไหนครับ  (อ่าน 6895 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
jazzตัวปัจจุบัน เติมน้ำล้างกระจกหลังตรงไหนครับ หาที่เติมไม่เจอ เปิดในคู่มือก็บอกแต่เติมกระจกหน้าเท่านั้น แต่ไม่มีบอกวิธีเติมน้ำล้างกระจกหลังเลยครับ

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
Re: jazzตัวปัจจุบัน เติมน้ำล้างกระจกหลังตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 02:35:52 »
ที่เดียวกันคับ

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
Re: jazzตัวปัจจุบัน เติมน้ำล้างกระจกหลังตรงไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 02:50:41 »
ที่เดียวกันคับ

ตามนี้เลย รถส่วนใหญ่จะใช้ถังน้ำล้างกระจกถังเดียวกันครับ :)
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ yod artstu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 08:42:46 »
GK ถังเดียวกันครับ
พวกรถท้ายตัดมีปัดท้าย คือเหมือนกันครับ  :)
: )

ออฟไลน์ J@K

• Sr. Member
  • ไม่ซิ่ง.....ก็ซี้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 13:08:24 »
เท่าที่ผมรู้คือเติมที่เดียวกัน กับน้ำล้างกระจกหน้า
@ngel gunman