ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ bmw จะมีแคมเปญส่วนลดให้กับลูกค้าที่มี benz อีกหรือป่าวครับ?  (อ่าน 3161 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsubasa

• Hero Member
ชอบแคมเปญแบบปี 58 จริงๆ ที่ bmw มีส่วนลดพิเศษเพิ่มเติมให้กับลูกค้าที่มี benz อยู่ แล้วมาซื้อรถใหม่กับ bmw
หรือจะจัดโปรแรงๆส่วนลดสองล้านบาทแบบ series 7 ก็จะขอบคุณมาก เอาส่วนลดเยอะๆแบบนี้ ขอมาลงรุ่นเล็กแบบ 3 5 x1 x3 x4 x5 บ้างนะครับ

ออฟไลน์ ktonja

• Full Member
ส่วนลด เค้าลดกันทีสองล้านเลยเหรอครับ o O

ออฟไลน์ Super hornet

• Hello everyone 我是爱车的人
ถ้าเอาBenzไปเทินเค้าจำกัดรุ่น จำกัดปีรึป่าวครับ ว่าถ้าเกินกี่ปีๆ ไม่ได้โควต้า
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

ออฟไลน์ Dr.Jones

• Sr. Member
 :-X

สำหรับรถรุ่นเล็ก แค่นี้ BMW ก็ขาดทุนอยู่แล้วครับ จะให้เขาลดอะไรมากมาย

ยกเว้นรุ่นใหญ่ๆ ที่ขายยากๆ เช่น Series7 เขาชนกับ S-Class แบบคันต่อคัน นั่นก็คงอีกเรื่อง
<ซื้อรถ คิดเล็กคิดน้อย>
ไม่สนับสนุนรถญี่ปุ่นเจ้าตลาดและรถเยอรมันมวยรอง
--ทุกรุ่น,ทุกคัน,ทุกโปรโมชั่น,ทุกกรณี--

ออฟไลน์ zhalvia

• Full Member
ส่วนลด เค้าลดกันทีสองล้านเลยเหรอครับ o O

series 7 รุ่น ก่อนตกรุ่น มีเบ๊น ลด 2 ล้านจริงครับ เเต่ก็คือ มันจะตกรุ่นเเล้วไง เเล้วราคาเปิดของ series 7 ตอนนั้นเเพงมาก (7ล้านกว่า) เทียบกับ s class ที่ขาย6.8ล้าน มันเลยลดได้เยอะ

ออฟไลน์ SM.

ต้องรอดูกันต่อไป