ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง Isuzu MU-X 1.9 DA DVD AT 2WD ทั้งภายนอกและภายในห้องโดยสาร //  (อ่าน 43429 ครั้ง)

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
กล้องหน้านั้น จะเอาไฟล์วีดีโอออกมายังไงครับ ไม่เห็นช่องเสียบการ์ด

ล้อน่าจะให้ 18 นิ้ว เหมือนกระบะตัวท็อปได้แล้วครับ เพิ่มถุงลมอีก 4-6 ใบ จะดีกว่านี้มากๆเลย

ออฟไลน์ tubtup

• Sr. Member
ถ้าเอามาใช้งาน ขับเที่ยวไปเรื่อยๆ ศูนย์บริการดี
ตัวนี้ก็น่าสน ถ้าอยากแรงก็ของเล่นเพียบ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ Super hornet

• Hello everyone 我是爱车的人
สวยงามน่าใช้เป็นรถครอบครัวสุขสันต์ เบาะดูนั่งสบาย  แต่ไฟDRLย้ายไปรวมกับโคมใหญ่ได้แล้วนะ
History of my car
2013 Lamborghini LP570-4 Superleggera For me
2006 Benz E200 Kompressor +Kleemann For wife
2008 Maserati Granturismo 4.2  For wife,me
2009 Jaguar XF 3.0 For sister
2014 Range Rover Evoque 2.2 Sold...
2009 Benz CL 500 second hand  Sold....
2001 Lexus GS300  Sold....

ออฟไลน์ thchalerms

ราคาแรงไปสำหรับเครื่องเล็ก และยังไม่มมีอะไรใหม่นอกจากเครื่องเล็กลง

ออฟไลน์ jkdragon

• Full Member
ราคาแรงไปสำหรับเครื่องเล็ก และยังไม่มมีอะไรใหม่นอกจากเครื่องเล็กลง
เรื่องเครื่องเล็กราคาแรงผมว่าไม่น่าใช่ประเด็นแล้วนะครับ เดี๋ยวนี้เรื่องลดขนาดเครื่องเป็นเรื่องปกติแล้วครับ ดู civic ใหม่สิครับ เครื่อง 1500 turbo ราคา 1,199,000 ผมว่าไปดูแรงม้า กับแรงบิดที่เครื่องทำได้ หรือไม่ก็ออฟชั่น ที่มากับรถดีกว่าครับ ว่าสมราคาหรือเปล่า

ออฟไลน์ tiger12r

รุ่นปรุงอย่างน้อยก็น่าจะเปลี่ยนกระจังหน้าใหม่หรือสเกิตสวยๆมาหน่อยนะ นี่เล่นยกแค่เครื่องใหม่ลง หากินง่ายจริงๆ ถึงมีเงินก็ขอบายละยี่ห้อนี้  :P :P :P
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ jumpon77

มันก็okนะครับทั้งภายในภายนอกแต่ขอแม็ก18หน่อยครับบ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ porcupine

• Full Member
แหมมันดีกว่า MU-7 ตั้งเยอะนะ

ออฟไลน์ Smith686

Re: // พาไปชมรถคันจริง Isuzu MU-X 1.9 /
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 21:31:01 »
        น่าจะมีอัตราเร่ง 0-100 ด้วย  เผื่อคนที่สงสัยว่าเครื่องเล็กลงจะอืดกว่าเดิมหรือเปล่า

ออฟไลน์ TonNatt

• Newbie
  • *
ตัวนี้ยังไม่ใช่ Minor change ครับ เป็น Model Year 2016 เฉยๆ แต่เขาต้องขยับเนื่องจากคู่แข่งเขาจัดเต็มกันหมดแล้ว ต้องรอดู Minor change ปีหน้าว่าจะเป็นยังไง ไฟหน้า DRL กระจังหน้า ถุงลม ล้อแม็ก ผมว่ามีเปลี่ยนแปลงแน่นอน ไม่งั้นอยู่ไม่ได้ ตอนนี้ก็ขายได้เนื่องจาก ราคาไม่โหดมาก ฐานลูกค้าเดิมเยอะ และที่สำมะคัน บริการหลังการขาย เจ๋งมากกก ใครที่เคยใช้ยี่ห้อนี่มาจะเข้าใจดี

ออฟไลน์ yudia

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ พ่อบ้านสายเที่ยว

• ยาเขียวชนิดเม็ดตราใบห่อ แก้ร้อนในกระหายน้ำ
เรื่องบริการหลังการขาย สุดยอดจริงๆ ครับ เคยติดรถเพื่อนไปเคลมชิ้นส่วนต่างๆ ศูนย์ไม่มีอิดออดแม้แต่น้อย
อยากเหนหน้าตาของตัว big mc จังเลย ว่าจะออกมาสู้คู่แข่งได้แค่ไหน เพราะที่เปนอยู่ในปัจจุบัน มันเหมือนถูกเจ้าอื่นเค้าทิ้งไปไกล
"แตกต่าง" แต่ไม่ "แตกแยก"