ผู้เขียน หัวข้อ: //พาไปชมรถคันจริง Mercedes-Benz E220d Exclusive - AMG Dynamic ทั้งภายนอก-ภายใน//  (อ่าน 20606 ครั้ง)

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
เครื่องแรงดี แต่ไม่ชอบช่องแอร์กลมๆ

ออฟไลน์ yourturle

ดูไป ดูมา ชอบ C มากขึ้นซะงั้น
One Day.

ออนไลน์ Stp

ไฟหน้า Multi-Beam พอเหลือโคมเดียวแล้วดูแปลกๆ แต่อนาคตคงปรับ Minor เหมือนกันทุกรุ่นแน่ๆ ตัวต่อไปก็คงเป็น S แล้วตามด้วย C
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ SM.

สีน้ำเงินสวยดีครับ

ออฟไลน์ ืnuc001

• Full Member
คิดว่าคันจริง AMG สวยมากเหมือนกันครับ กว้างกว่า C-Class แน่นอน เพราะผมปรับเบาะให้เป็นระยะที่ผมขับปรกติแล้ว ข้างหลังผมยังนั่งกันได้ ซึ่ง C-Class นี่ปรับเบาะแล้วที่นั่งหลังผมคงนั่งได้แค่น้องหมา หรือเอาไว้วางของ
มีติอย่างนึงคือ ประตูบางและเบามากๆๆๆ ลองเปิดๆปิดๆ4-5ครั้งแล้วมันไม่ให้ความรู้สึก Benz เลย เบาเท่า CR-V 2016 ที่บ้านเลยครับ ปิดง่ายเกิน ไม่หนักแน่นเหมือนรุ่นอื่นๆ

ออฟไลน์ Smith686

Re: //พาไปชมรถคันจริง Mercedes-Benz E220d Exclusive
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 10:54:25 »
ดูแล้วยังรู้สึกประทับใจ W212 มากกว่าค่ะ หน้าสวยนะ แต่ท้ายขัดหูขัดตายังไงไม่รู้ค่ะ  :(

ตอนนี้อาจจะรู้สึกแบบนี้  แต่อีกสัก 1-2 ปี ความรู้สึกจะเปลี่ยนไป  ตอนนั้นจะรู้สึกว่า W212 ล้าสมัยไปแล้ว

ออฟไลน์ golf8023

ผมเดินผ่านบูธMB มองจากนอกบูธ ผมแยกCกับE-Classไม่ค่อยออก จะด่าผมว่าตาถั่วก็ได้
ต้องหยุดมองแป๊บนึง ถ้าเดินเข้าบูธก็จะเห็นความแตกต่าง

แต่ผมว่ามันสวยดีนะ โดยเฉพาะภายใน

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
พรุ่งนี้ คนน่าจะน้อยจะไปเดินดูครับ
Benz & Lexus เป็นสองเจ้าที่ถ้าผมมีเงินเหลือเก็บในอนาคตจะมองเป็นตัวเลือกแรกๆ
แบนร์ดในฝัน แต่คันนี้มองๆไป จะไม่แตกต่างกับรุ่นพี่กับรุ่นน้องหน่อยหรอ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!