ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนทุกท่านเรื่องข้อมูลการนำเข้ารถใหม่จากต่างประเทศครับ  (อ่าน 2931 ครั้ง)

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
ข้อมูลตรงนี้จะหาได้จากที่ไหนบ้างครับ ข้อมูลย้อนหลังรายเดือน หรือถ้าระบุด้วยว่ารุ่นไหนนำเข้ามาจำนวนเท่าไหร่ ผมว่าข้อมูลตรงนี้อย่างน้อยๆที่กรมศุลกากรน่าจะมีการเก็บข้อมูลไว้ แต่ไม่รู้ว่าสามารถเปิดเผยได้หรือไม่ครับ รบกวนทุกท่านที่พอมีข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
อยากรู้ด้วยเหมือนกันครับ เช่นนำเข้า Focus TDCi มาทีละจำนวนเท่าไหร่ วันไหน รุ่นและสีอะไรบ้าง

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอโทษด้วยครับไม่ทราบเลย

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
จะเอาไปทำวิจัยหรอครับ??
..

ออฟไลน์ H3T

จะเอาไปทำวิจัยหรอครับ??
จะเอาไปทำรีพอร์ท เสนอในที่ประชุมบอร์ดของบริษัทหนะครับ