ผู้เขียน หัวข้อ: accord จะ minor change เมื่อไรครับ  (อ่าน 3039 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark_Moshi

• Newbie
  • *
accord จะ minor change เมื่อไรครับ
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 22:36:20 »
อยากทราบว่า accord จะminor change ช่วงไหนครับ  แล้วปรับเปลี่ยนเยอะแค่ไหนครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
Re: accord จะ minor change เมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2010, 22:48:25 »
คลับคล้ายคลับคาเหมือนจะมีบอกไว้ในกระทู้รถออกใหม่ของคุณ J!MMY นะครับ แต่ผมไม่แน่ใจ ว่าปีนี้ หรือปี 2011

ออฟไลน์ 9iC

• Jr. Member
  • **
Re: accord จะ minor change เมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 12:42:14 »
เท่าที่คุ้นๆ เหมือนกับว่าน่าจะเป็นปลายปีนี้หรือไม่ก็ต้นปีหน้านะครับ

ตาม Review ที่คุณ J!MMY เขียนไว้นั่นแหละ

แต่ตาม review ยังไม่ได้บอกว่าจะเปลี่ยนอะไรมั่งนะ

ออฟไลน์ bytebird

• Full Member
    • bytebird.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 13:54:42 »
ไม่ทราบว่าจะเปลี่ยนอะไรเหมือนกัน

แต่ขอเหอะ เปลี่ยนไฟท้ายที มันดูโลว์มากกกกกกกกกกกกกก (ก. ไก่หมดประเทศ)

ที่จริงต่อให้เปลี่ยนก็ใช่ว่าจะดูดีขึ้น เพราะมันต้องเปลี่ยนโครงสร้างด้านหลังทั้งหมดด้วยซ้ำ

ปล. ขออภัยเจ้าของ accord ทุกท่านครับ