ผู้เขียน หัวข้อ: ็Headlightmag on Social Network  (อ่าน 16079 ครั้ง)

ออฟไลน์ dispong

• Newbie
  • *
็Headlightmag on Social Network
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 10:15:59 »
อยากถาม The Coup Team ว่าสนใจหรือมีแผนที่จะนำเอา Headlightmag ขึ้นไปไว้บน social network ต่าง ๆ มั๊ยครับ ประเภท Facebook/MySpace/Twitter เห็นเดี๋ยวนี้ช่องทางเหล่านี้มีการใช้งานกันอย่างกว้างขวางและน่าจะช่วยประชาสัมพันธ์ Headlightmag.com ให้กับผู้สนใจในวงกว้างมากขึ้นครับ เสนอแนะแค่นี้ครับ พร้อมที่จะสมัครเป็น Fan ทันทีที่มีการ launch บน Virtual Space เหล่านี้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dispong

• Newbie
  • *
Re: ็Headlightmag on Social Network
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 10:17:39 »
โอ รู้สึกว่าผมจะช้าไป เพิ่งเห็นว่ามีอยู่บน facebook แล้ว ขออภัยที่มาช้าครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
Re: ็Headlightmag on Social Network
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 18:10:10 »
มีมานานแล้ววววว

ออฟไลน์ kittiphat32

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 14:30:58 »
แต่ว่า... Headlightmag บน Facebook ไม่ค่อยอัพเดตบทความเลยครับ น่าจะอัพเดตสักหน่อย