ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามท่านที่ขับ Kia Grand Carnival EX 2016 หรือผู้ที่รู้ครับ  (อ่าน 2932 ครั้ง)

ออฟไลน์ Steve

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2017, 22:00:22 โดย Steve »

ออฟไลน์ dekdemo

• Sr. Member
ที่นึกได้ก็น่าจะไม่ได้กดปุ่ม source หรือ software ของเครื่องเล่นไม่รองรับไฟล์ครับ

(ไม่ใช่ผู้รู้ครับ ถ้าไม่ได้ผลก็รอท่านต่อไปครับ)

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
เครื่องเสียงติดรถส่วนใหญ่จะมีภาพต้องเล่นแผ่นDVDเท่านั้นครับ ถ้าเสียบUSBจะมีแต่เล่นเพลงMP3ครับ และKia Grand Carnival รุ่นนี้สามารถStreamเสียงผ่านIPhoneได้โดยเลือกSourceเป็นA2DPโดยผ่านBluetoothครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ีฟีลลิ่ง พวงมาลัย ช่วงล่าง แฮนด์ลิ่ง เป็นอย่างไรบ้างครับ