ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เช็คอายุ เอารูปสมัยวัยซิ่งวัยแรงมาโชว์กันหน่อยคับ  (อ่าน 4612 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member
ยุคผมก็วิภาวดีเรซซิ่งBMW E30 max BBS RSขอบ15
ตังหมดแล้วคับเน้นหล่อแต่งบน้อย
ช่วงล่างตัดโช๊คตัดสปริงแล้วอัดโช๊คเดิม แข็งเป็นหิน กระเด้งกระดอน
เวลาขึ้นเนินต้องเฉียงๆซ่อมชายกันชนหน้าไม่รู้กี่ครั้ง
ภายในเดิมมีแค่เครื่องเสียง วิทยุsony แอมป์soundstream
ลำโพงหน้าแยกชิ้น2ทางหลังแยกชิ้น3ทางadsวูฟเฟอร์8นิ้ว
ติดที่แผงหลังเรียงกัน6ตัว ก็ถือว่าเต็มแล้วในยุคนั้นที่ยังเล่นกันแค่6x9

ออฟไลน์ V221

มาเช็คอายุจริงๆด้วย ทะเบียนในภาพยังหลังรถผมเลยเพราะBMWคันแรกของผมคือE30 316 ทะเบียน 3จ-9944 สีน้ำเงินเข้ม กันชนBig Bumper ล้อ14นิ้ว 4ประตูติกสติกเกอร์X1รอบคัน เครื่องเสียงก็ใส่ลำโพง6x9ที่แผงท้ายตามที่บอกจริงๆเป็นยี่ห้อInfinityครับ ส่วนช่วงล่างเดิมๆไม่ได้โหลดเหมือนชาวบ้านเขา
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
มาแอบดูครับ แฮ่ะ ๆ  ::)

ออฟไลน์ eaton fuller

• Sr. Member
รถยี่ปุ่น ครับ แต่ใส่ แมก Rial(ก๊อบ) งามๆๆ

ออฟไลน์ kudos

• Jr. Member
  • **
มาเช็คอายุจริงๆด้วย ทะเบียนในภาพยังหลังรถผมเลยเพราะBMWคันแรกของผมคือE30 316 ทะเบียน 3จ-9944 สีน้ำเงินเข้ม กันชนBig Bumper ล้อ14นิ้ว 4ประตูติกสติกเกอร์X1รอบคัน เครื่องเสียงก็ใส่ลำโพง6x9ที่แผงท้ายตามที่บอกจริงๆเป็นยี่ห้อInfinityครับ ส่วนช่วงล่างเดิมๆไม่ได้โหลดเหมือนชาวบ้านเขา
  สติกเกอร์ x1 เป็นแถบบั้งๆ  ใช่เปล่าครับ  ;)
No Thing.

ออฟไลน์ ps000000

วัยสี่สิบกลางๆ สมัยก่อน ไม่มีรถขับ ขี่มอไซค์  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Tien.W

ยุค E30 ทำตลาดอยู่ ผมแค่ประถมเองอ่ะ

ถ้ารถที่บ้าน ก็ 405 GR ภายนอกเดิมๆ เครื่องเสียงจัดเต็ม จากร้านคงเดช สมัยนั้นก็แสนฝ่าๆ

front : แผงคุม cd changer sony

ลำโพง : คู่หน้า 3 ทางแยกชิ้นของ Focal แหลมจาน / คู่หลัง 2 ทางแยกชิ้น Focal

sub : จำไม่ได้ละ แต่ 8 นิ้ว 1 คู่ แขวนลอย

แอมป์ : จำได้แต่ monolitics 2 ตัว

ภายนอกไม่เน้น เน้นเครื่องเสียง

............

ส่วนผม พอโตมา ที่บ้านยกรถให้ใช้ ก็ได้ mpv มาใช้เลย แข่งกับใครไม่ได้ 55+

ออฟไลน์ peace

• Newbie
  • *
ยุคลานสเก็ตทั้งนั้นนน 8) 8) 8)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
กระทู้คุณลุง

เด็กมาแอบดู

ออฟไลน์ wayuwayu

• Newbie
  • *
ทุกวันนี้ยังจอดอยู่ที่บ้าน

สติกเกอร์ x1 เป็นแถบบั้งๆ  ใช่เปล่าครับ  ;)
ใช่ครับ แสดงว่ารุ่นเดียวกับผมจริงๆ เคยเห็นรถผมเหรอครับ?

ยุคลานสเก็ตทั้งนั้นนน 8) 8) 8)

ผมโยนโบว์ลิ่งคับฮิตมากโรงหนังก็คึกคักมากยุคนั้น ใครมีเพจเจอร์นี้สุดยอดมากๆ
ต้องโทรไปเบอร์ศูนย์ส่งเบอร์โทรกลับเข้าเพจ ต่อมามีแบบฝากข้อความด้วย

promt

• บุคคลทั่วไป
มีเยอะครับ
แต่เป็นแว้นซ์

2530-2537
ya a100
su love 100
su akira rr
ya vr
ya tzr
ya tzm

รูป เก่า แมวฉี่ใส่หมด

2T ผมขี่ตั้งแต่
suzuki rgv
kawa  kr
honda dash
ลากรอบยาวๆควันออโต้ลูปหอมๆ
เสียดายขายไปตอนไม่มีราคา 2Tเดี๋ยวนี้ราคาขึ้นน่าดู

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
กะทู้รุ่นใหญ่ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ออฟไลน์ pradiw

• Full Member
ยุคผมก็วิภาวดีเรซซิ่งBMW E30 max BBS RSขอบ15
ตังหมดแล้วคับเน้นหล่อแต่งบน้อย
ช่วงล่างตัดโช๊คตัดสปริงแล้วอัดโช๊คเดิม แข็งเป็นหิน กระเด้งกระดอน
เวลาขึ้นเนินต้องเฉียงๆซ่อมชายกันชนหน้าไม่รู้กี่ครั้ง
ภายในเดิมมีแค่เครื่องเสียง วิทยุsony แอมป์soundstream
ลำโพงหน้าแยกชิ้น2ทางหลังแยกชิ้น3ทางadsวูฟเฟอร์8นิ้ว
ติดที่แผงหลังเรียงกัน6ตัว ก็ถือว่าเต็มแล้วในยุคนั้นที่ยังเล่นกันแค่6x9

อร้าย ยุดเดียวกันๆ เท่สุดๆ ไปเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

ทุกวันนี้ยังจอดอยู่ที่บ้าน

ท่อ แน่มากๆๆ

ผมโยนโบว์ลิ่งคับฮิตมากโรงหนังก็คึกคักมากยุคนั้น ใครมีเพจเจอร์นี้สุดยอดมากๆ
ต้องโทรไปเบอร์ศูนย์ส่งเบอร์โทรกลับเข้าเพจ ต่อมามีแบบฝากข้อความด้วย
ใช่ครับ สมัยนั้นเท่มากเวลามีPagerเสียงบี๊บๆ ถัดมาก็มีมือถือMotorolaสุดฮิต อันใหญ่เท่ากระดูกหมา พกไปไหนทีเกะกะมาก ส่วนรถพ่อผมเท่มากมีโทรศัพท์ในรถด้วยแต่เป็นกระเป๋าใหญ่ๆพร้อมสายแบบโทรศัพท์บ้าน 555