ผู้เขียน หัวข้อ: hyundai tuson ขนาดตัวรถเทียบกับ crv หรือ harrier กันแน่ครับ  (อ่าน 4894 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsu

• Jr. Member
  • **
ผมเปิดดู โบรชัว เห้นว่ามันสั้นกว่า crv แต่กว้างเท่ากัน แต่ฐานล้อยาวกว่า เห็นบางคนบอกไปเปรียบกับ harrier
ภายในมันจะกว้างกว่า crv ไหมครับ ฐานลัอยาวกว่า

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: hyundai tuson ขนาดตัวรถเทียบกับ crv หรือ harrier กันแน่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 12:02:49 »
จริงๆ มันเล็กกว่า CRV นะ

แต่บ้านเราเอามาเทียบกับ CRV ครับ

ส่วน Hyundai Veracruz คันนั้นถึงเทียบกับ Toyota Harrier/Lexus RX ครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: hyundai tuson ขนาดตัวรถเทียบกับ crv หรือ harrier กันแน่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 12:27:16 »
ในตลาดโลกถือว่าอยู่กลุ่มเดียวกับ CR-V ครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 13:08:02 »
อยากได้ๆๆๆ TUCSON

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2010, 14:40:35 »
ผมว่าCRD I  น่าสนมากครับ :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 00:43:16 »
BBonly ตอบไว้เรียบร้อยแล้วครับผม

ออฟไลน์ jud357

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 01:29:17 »
tuson ถ้ามีตัวดีเซล ทำให้คิดหนักว่าจะเปลียนไปเล่นtusonแทนcrvดีกว่าไหม...ปวดหัว

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 19, 2010, 20:10:42 »
งั้นไม่ต้องคิดหนักแล้วครับ เพราะรู้สึกว่าจะเข้ามาแต่ ตัวเบนซิน ^^'