ผู้เขียน หัวข้อ: ฮอนด้า BR-V สามารถนำเบาะฮอนด้า Jazz มาเปลี่ยนได้ไหมครับ  (อ่าน 2785 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bon9989

• Jr. Member
  • **
ฮอนด้า BR-V เบาะนั่งคนขับไม่สามารถปรับระดับขึ้นลงได้
ถ้าผมจะเอาเบาะ ฮอนด้า Jazz มาเปลี่ยนใส่แทนได้ไหมครับ

ถ้าสมมุติว่าเปลี่ยนได้  อยากทราบราคาประมาณคร่าวๆครับว่าใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ถามเพิ่ม ตอนเปิดไฟหรี่ มีแสงไฟส่อง บอกตำแหน่งที่แป้นเกียร์ไหมครับ

ออฟไลน์ aunj

• Jr. Member
  • **
ลองดูรูยึดเบาะครับ ถ้าตรงก็จัดเลย ถ้าไม่ตรงก็แปลงขานิดหน่อย ร้านติดตั้งเบาะทำได้สบาย

ออฟไลน์ chanphoto

• Sr. Member
ถามเพิ่ม ตอนเปิดไฟหรี่ มีแสงไฟส่อง บอกตำแหน่งที่แป้นเกียร์ไหมครับ

ไม่มีครับ แต่สามารถทำเองได้..